Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม Crysis warhead แปปเดียวจบแล้วอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TWK. View Post
    มีภาค 3 ต่อใหม่ นี้
    นี่ไม่นับเป็นภาค2นะ เป็นภาคเสริม มันเป็นเนื้อเรื่องคู่ขนานกับภาคแรกอะ
    ภาค2นี่ยังไม่รู้ว่ามาตอนไหน แต่มีแน่ๆ

Comment

Originally posted by detonator View Post
      นี่ไม่นับเป็นภาค2นะ เป็นภาคเสริม มันเป็นเนื้อเรื่องคู่ขนานกับภาคแรกอะ
      ภาค2นี่ยังไม่รู้ว่ามาตอนไหน แต่มีแน่ๆ
      ถูก crysis 2 ยังไม่โผล่

แต่ภาคนี้แจ่มดีนะครับ

Comment

นึกซะว่าซื้อหนัง ซาวด์แทรกมันๆ มาดูซักเรื่องครับ

ถ้าจบเร็วไปคิดว่าไม่คุ้มเงินขายต่อผมซัก 100 ก็ได้นะ

Comment

เพิ่งโหลดเสดเนี้ย เหอๆ ภูมิใจแฟรมเรทสูงสุด 45 เลย หุหุ

Comment

มันส์ดีครับ ไม่ผิดหวัง

เพิ่งจบตะกี้เอง

Comment

รู้สึก ภาคนี้ ลุยแหลก ดีนะ
              กระสุน เหมือนจะหมดไป เร็วมาก

Comment

2วันเล่นจบครบ4แบบไปแล้วคับ
                ตั้งแต่วันที่วางขายวันแรก
                มันก้อแค่ภาคเสริมให้ขนาดกับภาคแรก
                อยากเล่นภาค2แบบเต็มๆ อีกกี่ปีเนี่ย
                ครบ3ภาค จานั้งรอเล่นไหวป่าวเนี่ย

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                  เซ้งเลย
                  นั่งหลับปุ๊บ ครีดิตขึ้น นึกว่ามีต่อ เซ็ง
                  เล่นแบบ 25% 50 75 100% อะครับถึงว่าจบง่าย

- -

Comment

เฮ้อ ไม่นับว่าเปนภาคสอง สินะ

แต่ผมว่า ทำไมคนเกาหลีไม่มีคนเหมือนชีวอน เลยซักคนอะ - -

แล้วทำไม ชีวอน คนเกาหลีหน้าไม่เหมือนในเกมส์เลยอะ *0*

ผมว่าไอ้ที่ใส่แว่นมันคงได้ขึ้นยานเอเลี่ยนแน่นอน ผม ว่า แล้วไปเพื่มพลัง มั้ง - -

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                      เฮ้อ ไม่นับว่าเปนภาคสอง สินะ

แต่ผมว่า ทำไมคนเกาหลีไม่มีคนเหมือนชีวอน เลยซักคนอะ - -

แล้วทำไม ชีวอน คนเกาหลีหน้าไม่เหมือนในเกมส์เลยอะ *0*

ผมว่าไอ้ที่ใส่แว่นมันคงได้ขึ้นยานเอเลี่ยนแน่นอน ผม ว่า แล้วไปเพื่มพลัง มั้ง - -
                      ดาราเกาหลีส่วนใหญ่สวยด้วยมือหมอครับ

ไม่เชื่อดูดั้ง

Comment

ที่จบไวก็เพราะว่า มันราคา 499 บาท ไง ครับ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                          ที่จบไวก็เพราะว่า มันราคา 499 บาท ไง ครับ
                          ถูกต้องนะค๊าบบบบบบบ

Comment

อย่าพึ่งอวดกันได้ไม๊ ภาคแรกผมยังไม่เล่นเลย T-T

Comment

-.- ภาคแรกยังไม่ทันลอง

Comment

Working...
                              X