Announcement

Collapse
No announcement yet.

[นอกเรื่อง]ถามผมบอลหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [นอกเรื่อง]ถามผมบอลหน่อย

เมื่อเย็นนี้ อเซนอล ชนะป่าว

น่าจะ OCZ Society มากกว่าครับ ^^

Comment

โทษทีคับลงผิดบอร์ดอีกแล้ว

Comment

Arsenal 3 - 2 Sunderland

http://www.livescore.com/

+_+

*ขอแสดงเสียใจกับ Arsenal ด้วยครับ ต่อไป 1.1/2 มั้ง
        Last edited by TWK.; 7 Oct 2007, 20:55:08.

Comment

มั่วมามั่วไปมั้งงั้น

แมนยู 4-0

Comment

Originally posted by dears View Post
            มั่วมามั่วไปมั้งงั้น

แมนยู 4-0
            อีก 90 นาทีรู้ผล นะ ต่อ 1/2 + 1 เองนะ

Comment

ขอบคุณท่าน TWK มากคับ ผมไม่เสียใจหลอกคับเพราะผมไม่ได้เล่นการพนัน แต่แค่ตามเชียเท่านั้นเอง

Comment

แมนซิ 3 มิดเดิลโบ 1

ปล.อยู่อันดับ 3 เหมือนเดิม

Comment

ง่ะ ผีแดงต้องตามปืนอีกล่ะ เซ็งจิง แต่หงส์ เปงไรรึป่าวคับ ไล่ตีเสมอ นาทีที่ 90 จาก ตอร์เรส อ่ะ อิอิ
                  เด็กผีนะคับ เจอที่ไหน แขวะกันได้คับ อิอิ

Comment

Working...
                  X