Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครลองเอา Quad Core 45nm จับใส่ 680i ยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครลองเอา Quad Core 45nm จับใส่ 680i ยังครับ

ตกมันใส่ได้ป่าวเนี้ย

รอฟังอยู่เหมียนกัน แต่ ท่านบอสแห่ง ซิกกัมซ่า.เน็ท บอกว่า 680i ใส่ 1333 ได้นะท่าน ใช้อยู่เหมียนกัน

Comment

ของ ASUS ใส่ได้ครับผม
      ทาง ASUS บอกว่าการออกแบบ PCB MB ของเขาไม่ได้อิงจากผังที่ nvidia ให้มาเลยใส่ได้
      แต่ถ้าเป็นยี่ห้ออื่นที่อิงผังการออกแบบของ nvidia nvidia บอกว่าใส่ไม่ได้ครับผม

Comment

ใส่ได้ทุกยี่ห้อครับ แต่มันไม่รู้จัก CPU

Comment

ตกลงใส่ได้แต่มันไม่รู้จักเหรอครับ? แล้วมันจะมีผลกระทบ เช่น เอ๋อบ่อย บ้างมั้ยครับ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
            ใส่ได้ทุกยี่ห้อครับ แต่มันไม่รู้จัก CPU
            แปลว่าไรครับท่าน กระจ่างนิดนึง

Comment

นั่นจิ striker นู๋จะใส่ได้มั้ยนิ ถามมาเยอะ มีหลายกะแส - -* สรุปรอต่อไป

Comment

ตกลงไงนี่

Comment

อ่า ผม P5N32-E SLI เพิ่งถอยมาเองอะ

Comment

Working...
                  X