Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีคับ ATI งบ 2500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีคับ ATI งบ 2500

แนะทำทีคับ

การ์ดจอของ ATI ตัวใหนน่าเล่นคับ งบ 2500

.....ตอบให้หน่อบคับ เหอะๆ

Comment

เอา 2600Pro512 หรือ 3650/512 มั๊ย ผมมี ตามลายเซ้น เดี๋ยวลดให้ ถ้าท่านช่วยดัน อิ อิ

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
        เอา 2600Pro512 หรือ 3650/512 มั๊ย ผมมี ตามลายเซ้น เดี๋ยวลดให้ ถ้าท่านช่วยดัน อิ อิ
        อีก 1 ทางเลือกละกันคับ

Comment

เห็นถามเรื่อง board อยู่อีกหมวด อิอิ

แนะนำ Sapphire HD3470 DDR3 ครับ 2500 บาทพอดี เห็นทางเจไดพึ่งนำเข้ามาขาย

Comment

3650 อีกคนฺฮับ

Comment

Originally posted by incubusboyd View Post
              เห็นถามเรื่อง board อยู่อีกหมวด อิอิ

แนะนำ Sapphire HD3470 DDR3 ครับ 2500 บาทพอดี เห็นทางเจไดพึ่งนำเข้ามาขาย
              คับเด๋วลองไปมองๆดู

Originally posted by HIJACK2000 View Post
              3650 อีกคนฺฮับ

อันนี้จ้องมานานละคับ ฮ้าๆๆ

Comment

อืม ไม่มีคำถามงบน้อยแบบนี้มานานแล้วแฮะ คิดถึง

Comment

Working...
                X