Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD4870 จำเป็นต้องติดซิงค์ให้มันไหม???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD4870 จำเป็นต้องติดซิงค์ให้มันไหม???

คือ จาไปซื้ออะคับ ไม่ทราบว่าต้องติดซิงค์ พัดลมเพิ่มให้มันป่าว

ได้ข่าวว่าร้อน มากมาย อะ

ติดน่าจะเป็นผลดีมากคับต่อการ์ด
    ปล.หาซิงค์ทองแดงนะ นำความร้อนได้ดี

Comment

ถ้าไปอยากเสียเงินก็อ่านที่ปักหมุดครับ

Comment

ติดก็ดี แต่ไม่ติดก็ได้ วิธีที่ทำให้มันเย็นกว่าเดิมก็มีตามที่ท่านอิมว่ามาอ่ะแหละครับ

แต่ถ้าตังเหลือ อยากสบายใจ ใช้ยาว อัดแหลก ก็เปลี่ยนซิ้งค์...

ปล. ถ้าเป็นผม ผมไม่เปลี่ยนนะ พัดลมเดิมมันมีศักยภาพพอ ปรับประมาณ 60-80% ก็ใช้งานได้แล้ว

Comment

หาก คิดว่า พัดลม 45-65% ไม่ดัง จนรำคาญ ก็ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกคับ

Comment

ตามใจครับ ติดก็ดี ไม่ติดก็ได้ เพราะเค้าทำมาแล้วต้องใช้ได้ และต้องทนความร้อนที่เกิดขึ้นได้
            ร้อนก็จริงแต่ก็แรงนะจ๊ะ

Comment

บล็อกน้ำเลยสิ ถ้าห้องเย็นเกิน คอมก็เย็นเกินไปด้วย

Comment

http://www.arctic-cooling.com/vga2.php?idx=166

Comment

ปรับพัดลมแล้วไม่ดัง ไม่รำคาญ ก็ไม่ต้องไปติดหรอกครับ

ห้องใครไม่ติดแอร์ควรเปลี่ยนครับ

Comment

Originally posted by Drift View Post
                    ตามใจครับ ติดก็ดี ไม่ติดก็ได้ เพราะเค้าทำมาแล้วต้องใช้ได้ และต้องทนความร้อนที่เกิดขึ้นได้
                    ร้อนก็จริงแต่ก็แรงนะจ๊ะ

ช่ายครับผม เขาทำมา ต้องรับรองแล้วว่า ถึงร้อนก็ไม่พัง ไม่งั้นก็โดนฟ้องไปละ
                    แต่ถ้ากลัวก็ปรับรอบพัดลมเอาได้ครับ

Comment

Accelero TWIN TURBO น่าติดแหะ

Comment

Originally posted by chew View Post
                        Accelero TWIN TURBO น่าติดแหะ
                        มีขายแล้วเหรอท่าน ร้านไหน TK หรือเปล่า

Comment

ถ้าจะOCให้แรงสุดๆก็ติดครับ

Comment

Originally posted by E6420 View Post
                            มีขายแล้วเหรอท่าน ร้านไหน TK หรือเปล่า
                            web tk เอารูปลงแล้วจ้า แต่ยังไม่บอกราคา

Comment

Comment

Working...
                              X