Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากชมภาพเกมส์ GTA IV ที่ลง PC น่ะครับ ไม่ทราบว่าภาพที่ผมได้มามันตรงหรือเปล่า??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากชมภาพเกมส์ GTA IV ที่ลง PC น่ะครับ ไม่ทราบว่าภาพที่ผมได้มามันตรงหรือเปล่า??

อยากชมภาพเกมส์ GTA IV ที่ลง PC น่ะครับ ไม่ทราบว่าภาพที่ผมได้มามันตรงหรือเปล่า เพราะไม่ค่อยสวยเลย แต่ก็น่าเล่นเป็นยิ่งนัก ใครมีภาพของ GTA IV version PC มาโพสโชว์บ้างนะครับ
    Attached Files

ผมยังไม่เคยเห็นเลยนะ เข้ามารอดูด้วยคน ถ้าเป็นภาพ gameplay นี่จะดีมากเลย

Comment

แถมอีกนิดครับ เพิ่งได้มา ไม่ทราบว่าเป็นภาพgameplay รึเปล่า
      credit web gamespot
      Attached Files

Comment

ปรับสุดๆ จอ 1440*900 pentium D 2.66 เล่นไหวมั้ยครับ

Comment

ภาพแจ่มมากเลย แต่เดี๋ยวเจ๊แกกับสาวกมาหรอกครับ ชื่อกระทู้มีคำต้องห้ามสำหรับเค้าอยู่

Comment

เด่ว แม่ง ต้องมา คอยดูสิ ไม่เคยพลาด

Comment

http://www.gametrailers.com/game/2924.html
              คลิปวีดีโอระดับ HD ครับ ดูกันแบบชัดกิ๊ก

Comment

http://www.gametrailers.com/game/2924.html
                คลิปวีดีโอระดับ HD ครับ ดูกันแบบชัดกิ๊ก

Comment

ลุ้น ดูดิ มันจะ โผล่หัวมา ป่าว

มา ตบ หัวทิ่ม เลย

จะมาแบน เกมส์ โปรด กรู

Comment

Originally posted by elephanter View Post
                    ภาพแจ่มมากเลย แต่เดี๋ยวเจ๊แกกับสาวกมาหรอกครับ ชื่อกระทู้มีคำต้องห้ามสำหรับเค้าอยู่
                    ให้เค้ามาเถอะครับ จะได้รู้ซะบ้างว่าเกมส์มันเป็นยังไง

Comment

ให้เธอมา เด๋วจัดยิงด้วยแก๊สน้ำตาเข้าสลายความเกรียน

Comment

จะให้ได้ขนาดนั้น มันอยู่ที่จอด้วย console ต่อจอคอมแล้วรอยหยักเต็มเลย

Comment

เห็นแล้วอยากยิง RPG-7 ครับ ภาพน่าจะมาจาก คอนโซนนะครับ

Comment

ภาพที่ลงน่าจะไม่ใช่ pc อาจจะเป็น xbox ก้ได้เคยเห็นอยู่เวบนึงของ pc ดูดีกว่านี้

Comment

ภาพสวยๆไม่สวยไม่รู้จะเล่นอะครับ

Comment

Working...
                              X