Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดไหนลากได้ไกลๆมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดไหนลากได้ไกลๆมั่งครับ

มังบประมาณ หมื่นอ่ะครับ อยากซื้อให้ดีๆไปเลย

AMD or Intel

Comment

ผมเข้ามาที่ AMD ก็ต้อง AMD ครับ ใครรู้ช่วยทีนะครับ แล้ว abit Fatal1ty AN9 32x ดีป่าวคับ
      Last edited by zuneoh; 11 Apr 2007, 10:35:14.

Comment

ผมใช้ Abit NF-M2 nView ก็ลากดีนะครับ พาสมพร 3000+ เดิมๆ 1.6 กิก ไปวิ่งเล่นได้ที่ 2.8 กิก แบบนิ่งๆเนียนๆ

Comment

ASUS crosshair ดีที่สุดของ am2 ครับ 9-10000

Comment

Asus Crosshair แพงที่สุดของAM2แล้วมั้ง ดีที่สุดมั้ย ไม่ทราบเหมือนกันครับ
            ตัวนี้ก็น่าเล่นครับ ถ้าจะเอาclockมันๆ DFI NF590 SLI M2R ประมาณ9พัน

Comment

ขอบคุนคับ แล้วตกลง Fatal1ty an9 32x มันแจ่มมั้ยล่ะเนี่ย ไม่มีคนพูดถึงเลย

Comment

Originally posted by zuneoh View Post
                ขอบคุนคับ แล้วตกลง Fatal1ty an9 32x มันแจ่มมั้ยล่ะเนี่ย ไม่มีคนพูดถึงเลย
                ก็ใช้ได้นะครับ clockได้ดีพอสมควร ราคาต่ำกว่างบประมาณท่านพอควร ค่าตัว7พันบาท

Comment

Working...
                X