Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบท่านใดอยู่ตัวเมืองอุดรธานีบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบท่านใดอยู่ตัวเมืองอุดรธานีบ้างครับ

จะถามว่าหากจะไปซื้อการ์ดจอนี่ควรจะไปที่ไหนครับ
    ปล.มีของให้เลือกเยอะๆๆๆๆ

ชอบสาวอุดรครับ เป็นตาฮัก เป็นตาหยอกหลาย

Comment

Originally posted by Chodose View Post
      ชอบสาวอุดรครับ เป็นตาฮัก เป็นตาหยอกหลาย
      ไม่ได้ถามนะว่าสาวอุดรเป็นตาฮักบ่ ข่อยสิไปซื้อการ์ดจอเด้อ

Comment

ขอเบอร์สาวอุดรครับ

Comment

ข่อยอยู่อุบลเด้อ เอ้อๆ

Comment

ลองๆ ไปดูร้าน Jib ที่อุดร แถวๆ หน้าซอยบ้านผม หรือไปที่เจริญศรีโรบินสันดูครับร้าน HWH ครับ หรือจะฝากผมซื้อที่กรุงเทพได้นะ

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
              ลองๆ ไปดูร้าน Jib ที่อุดร แถวๆ หน้าซอยบ้านผม หรือไปที่เจริญศรีโรบินสันดูครับร้าน HWH ครับ หรือจะฝากผมซื้อที่กรุงเทพได้นะ
              โอ้...แจ่ม กลับเมื่อไหร่ครับ

Comment

ต้นเดือนหน้าครับ เดือน พ.ค สงการน์ไม่กลับครับ พอดีไม่ได้จองรถด้วยครับ

Comment

หายากครับแต่ก่อนในเจริญศรีคอมเพคมีร้านใหญ่ขายของเทพอยู่แต่ตอนนี้คงขายยากย้ายไปอยู่ไหนแล้วไม่รู้ร้านทั่วไปก็มีแต่ของเกรดต่ำถึงกลางครับหาสูงๆยากมากๆของผมยังต้องสั่งจากกรุงเทพเลย...ทำใจ

Comment

สั่งผ่าน TK กับ JEDI ก็ได้ครับ ผมสั่งมาหลายครังแล้วครับ

Comment

Originally posted by aek1311 View Post
                      หายากครับแต่ก่อนในเจริญศรีคอมเพคมีร้านใหญ่ขายของเทพอยู่แต่ตอนนี้คงขายยากย้ายไปอยู่ไหนแล้วไม่รู้ร้านทั่วไปก็มีแต่ของเกรดต่ำถึงกลางครับหาสูงๆยากมากๆของผมยังต้องสั่งจากกรุงเทพเลย...ทำใจ
                      ก็เท่าที่เห็นเมือผมไปอุดร ก็แค่เจริญศรี แหล่ะครับ นอกนั้นต้องสั่งจากกรุงเทพเอา ถ้าอยากแรง

Comment

Working...
                      X