Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA GTX260 Core216 SC 55NM vS HIS HD 4870 IceQ 4+ Turbo 512MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

2 ตัวนี้ความแรงสูสีกัน ผมเลือก EVGA เพราะมันถูกกว่า 1000 แต่ถ้าอยากจะเล่น 4870 ผมว่าไปเล่น 4890 เลยดีกว่า

Comment

ขอขอบคุณสำหรับทุกคำตอบเลยครับ ถ้าผมจะขอกระจ่างอีกนิดคงจะไม่ว่ากันนะครับ
      -อย่างEVGA GTX260 Core216 SCนี่ถ้าดีกว่า ดีกว่ายังไงครับ เรื่องราคาน่าจะถูกกว่าอยู่แล้ว
      -แล้วHIS HD 4870 IceQ 4+ Turbo 512MB นี่อ่ะคับ ถ้าดีกว่า ดีกว่ายังไงครับ การใช้งานของผมก้ เล่นเกมหนักๆจัดถึงหนักมากที่สุดครับ เน้นภาพ+เอฟเฟคคมกริบเลย แต่งบไม่เกินนี้ครับ แนะนำเป็นตัวไหนกันดีครับ
      ขอบคุณล่วงหน้าไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

Comment

Originally posted by brothers View Post
        ขอขอบคุณสำหรับทุกคำตอบเลยครับ ถ้าผมจะขอกระจ่างอีกนิดคงจะไม่ว่ากันนะครับ
        -อย่างEVGA GTX260 Core216 SCนี่ถ้าดีกว่า ดีกว่ายังไงครับ เรื่องราคาน่าจะถูกกว่าอยู่แล้ว
        -แล้วHIS HD 4870 IceQ 4+ Turbo 512MB นี่อ่ะคับ ถ้าดีกว่า ดีกว่ายังไงครับ การใช้งานของผมก้ เล่นเกมหนักๆจัดถึงหนักมากที่สุดครับ เน้นภาพ+เอฟเฟคคมกริบเลย แต่งบไม่เกินนี้ครับ แนะนำเป็นตัวไหนกันดีครับ
        ขอบคุณล่วงหน้าไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
        ขอแนะนำให้เช็คราคาจากเว็บTkคับ4870จะถูกกว่านี้

Comment

Originally posted by brothers View Post
          EVGA GTX260 Core216 SC
          ไม่ก็ กะลาสี 260 7550.-
          หรือกัดฟัน เอา กะลาสี 275 9450.-
          เดียวก็มีคนมาว่าผมอีกแหละ

Comment

ชอบค่ายไหนเอาค่ายนั้น เล่นเกมต่างกันไม่น่าถึง 10fps

Comment

4870 ไปเลยก๊า

Comment

galaxy ดีกว่าครับ ถูกกว่า evga 800 แถมมี สามพัดลม เย็นๆ

Comment

4870 DD5 นะครับ เชียร์ๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                    EVGA GTX260 Core216 SC
                    ไม่ก็ กะลาสี 260 7550.-
                    หรือกัดฟัน เอา กะลาสี 275 9450.-
                    เดียวก็มีคนมาว่าผมอีกแหละ
                    ผมก็ไม่ได้มีเจตนาว่าท่านหรอกนะครับ เพียงแต่อยากให้ตอบให้ตรงกับคำถามของ จขกท.เท่านั้นเองครับ
                    ยังไงผมก็ขอโทษละกันนะครับ

Comment

Originally posted by artatall View Post
                      เค้ามีมาให้ช่วยเลือกแค่ EVGA GTX260 Core216 SC 55NM กับ HIS HD 4870 IceQ 4+ Turbo 512MB

ยังจะมากะลาสี 275 อีก
                      Originally posted by artatall View Post
                      ผมก็ไม่ได้มีเจตนาว่าท่านหรอกนะครับ เพียงแต่อยากให้ตอบให้ตรงกับคำถามของ จขกท.เท่านั้นเองครับ
                      ยังไงผมก็ขอโทษละกันนะครับ
                      เหอๆ ผมก็แนะนำตัวเลือกอื่นนี่ครับ
                      ถ้าเล่น 260 ให้เลือก กะลาสี 260+ 7550.-
                      ซึ่ง 2 ตัว ราคา 8290.- 8600 งบขนาดนี้ ผมว่าขยับไปเล่น 4890 ดีกว่า ไม่ก็ กะลาสี 275 9450.- แรงกว่าเห็นๆ

Comment

เน้นเกมก้อเขียวไปครับ ไดร์เวอร์แหล่ม
                        แต่เป็นผมผมใช้แดงครับ ปัญหาช่วยพัฒนาคนครับ+ดูหนังูดุanimeสีสวยสดใสได้ใจก่วาเขียวอิอิ

Comment

ปล.ผมใช้ 4850 4870 4890 ปัจจุบัน 260 GTX จบ

Comment

แล้วแต่ งบประมาณเงินครับ
                            ไปก็ไปให้สุด แรงก็แรงให้สุด

Comment

ถ้า จขกท. อยากเล่นเกมแบบเน้นความละเอียดก็ 260 ครับ เพราะมี phyX น่าจะดูดีกว่า

Comment

โอ้ว กระทู้เมษา ปีที่แล้ว กำ

Comment

Working...
                                X