Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด 754 เป็น PCI-E ยังหาได้อยู่มั้ยครับตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด 754 เป็น PCI-E ยังหาได้อยู่มั้ยครับตอนนี้

เอาเป็นมือ 1 ก่อน อยากรู้ว่ายังพอหาได้อยู่มั้ย (ไม่ได้ค่อยเอามือ 2 )

K8N4-E หรือ K8N4-E SE ครับ น่าจะยังมีอยู่

Comment

ของ MSI ใช่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by Some1 View Post
        ของ MSI ใช่มั้ยครับ

ASUS ครับ

Comment

พอจะแนะนำร้านให้หน่อยได้มั้ยครับว่าร้านไหนน่าจะมี ตอนนี้ผมลอง ๆ หาตามเวบไซต์ของร้านต่าง ๆ แล้วหาไม่ได้เลย

Comment

ASROCK จ๊ะ มีหลายรุ่นให้เรลือกเลย

Comment

ASUS K8N-VM

Comment

ยังพอมีครับบอร์ดแต่ถ้าซื้อบอร์ดใหม่แนะนำย้ายไปเล่นAM2ดีกว่าครับอนาคตไกลราคาพอๆกันคับขายแรมเก่าทิ้งซื้อddr2ได้ความจุเกือบสองเท่าdualได้อีกคับ

Comment

Originally posted by 4604069 View Post
                  ยังพอมีครับบอร์ดแต่ถ้าซื้อบอร์ดใหม่แนะนำย้ายไปเล่นAM2ดีกว่าครับอนาคตไกลราคาพอๆกันคับขายแรมเก่าทิ้งซื้อddr2ได้ความจุเกือบสองเท่าdualได้อีกคับ
                  ตีราคาทีซิครับว่าจะได้ซักเท่าไหร่

A64 3000+ (754)
                  MSI K8Neo Chip VIA
                  Ra9800Pe
                  RAM 512 จำไม่ได้ยี่ห้อไรแต่ชิพ Hynix กับ 1GB ของ Rox ชิพ Hynix เช่นกัน

Comment

tttt

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ

Comment

K8N4-E อีกคนครับ

Comment

K8N-E ครับ ลากได้ไกลด้วย

Comment

Working...
                          X