Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 หน่อยจิครับ งบ 1000 +-100

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 หน่อยจิครับ งบ 1000 +-100

พอดีไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้อะ อยากได้ที่เสียงมันใสๆหน่อย แล้วเสียง เบลด กระหึมๆ แบบสมราคาอะครับ

เบลด blade ????

Comment

ลำโพงบ้านๆ saag 820w 2.1 590 บาท

Comment

Originally posted by sengwa View Post
        พอดีไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้อะ อยากได้ที่เสียงมันใสๆหน่อย แล้วเสียง เบลด กระหึมๆ แบบสมราคาอะครับ

เบส Bass บ่ใช่ เบลด Blade เด้อ

Comment

...

Comment

คีเอถีบ รุ่น ? 370

Comment

SAAG 20S พอใช้ได้เลยคับ / 1200บาท

Comment

Creative SBS A300 ครับ 1190 บาท พึ่งได้มาวันนี้กำลังเห่อ (ฮาๆ)

Comment

Originally posted by tongd View Post
                  ลำโพงบ้านๆ saag 820w 2.1 590 บาท

นอนยันอีกเสียงครับ + creative sound blaster live!5.1 SB0100 จะแหล่มป้าดม้ากมาก

Comment

Working...
                  X