Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะโหลดDX10ได้จากที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะโหลดDX10ได้จากที่ไหนครับ

ผมมีการ์ดจอFX 8800 อะครับแต่ไม่มีแผ่นไม่มีไรเลยครับสั่งซื่อมาแบบถูกอะครับ
    ใครมีช่วยที่นะครับ ลงDX9.0c ไม่ได้ด้วยอะครับ ยังไม่ได้เทสภาพเลย เชง
    ช่วยที่นะครับ ขอDX10 ที่นะครับ 10.1ก็ได้ครับ
    SIMMAX nVIDIA FX 8800GT DDR3 256MB 128BIT ราคา 4000กว่าอะครับ

มีรุ่นแบบนี้ด้วยหรอครับ ขอดูรูปหน่อยได้ปะอยากเห็น
    สำหรับ dx10 มากับ vista, xp ไม่มีครับ

Comment

อีกอย่างมันเป็น chip G80 หรือว่าเป็นแค่ชื่อรุ่น งง ไม่เคยรู้เรื่อง หรือตกข่าวหว่า --"

Comment

มีด้วยเหรอนี่8800 128บิต *0* เเถม4000บ.

Comment

FX8800 มันไม่มีรุ่น 128bit หรอกครับ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ 348bit แล้วราคา 4000 นี่ ผมให้คุณไปยืนซื้อหน้าโรงงานก็ไม่มีทางได้ คุณโดนหลอกขายมาแล้ว

Comment

มันมี 8800 GT ธรรมดาด้วยเหรอครับ เห็น แต่ GTS กับ GTX

Comment

ผมขอDX 10 ครับ

Comment

งง

Comment

ไม่ใช่ให้มาดู 256bitครับ
                  ของSIMMAX ถูกครับแรมบนVGAมันเน่าไง
                  เป็นชิป8800จริงแต่เทสแพ้7800หลายเท่าแต่ได้ตรงสนับสนุนDX 10

Comment

ยังไงก็ไม่มีขายครับ 8800GTยังไม่มีขายครับ DX10ก็ยังไม่มีปล่อยครับ XPใช้DX10ไม่ได้ด้วย
                    เจอหลอกมาแต่ไกลครับ
                    ------------------------------------------
                    แล้วใครว่าSIMMAXแรมVGAไม่ดี มันทำสเปคการ์ดตามnVidiaเป๊ะ ไม่มีการดาวน์เกรดแต่อย่างใด
                    ผมใช้อยู่อะSIMMAX
                    ------------------------------------------
                    ไปดูรายชื่อProductในเว็บของnVidiaก็ได้ครับ ไม่มีเลย8800GT
                    ต่อให้มีออกมามันก็ต้องแรงกว่า7800 ถ้าแรงน้อยกว่ามันควรจะเป็น8600,8300 ตามทฤษฏี
                    ไม่งั้น7800GTก็สู้6800Ultraไม่ได้สิ ตามหลักการออกการ์ดของnVidia

Comment

อร่อยแน่ๆคับ โดนตุ๋นซะเปลือยขนาดนี้ ลงรูปเลยคับโชว์เยย

Comment

ไอหมอนี่มันมั่วอีกแล้ว (จขกท. โชว์ลาว 5555+)

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
                          ไม่ใช่ให้มาดู 256bitครับ
                          ของSIMMAX ถูกครับแรมบนVGAมันเน่าไง
                          เป็นชิป8800จริงแต่เทสแพ้7800หลายเท่าแต่ได้ตรงสนับสนุนDX 10
                          ขอดูภาพตัวการ์ดหน่อยได้ไหมครับ อยากเห็นเป็นบุญตา
                          กับผลทดสอบ
                          กับรายละเอียดการ์ดจากโปรแกรมครับ อยากเห็นจริงๆ

Comment

เงียบกิมกี่

Comment

4000 ถูกจัง แน่ใจนะครับว่า 8800 ไม่ใช่ 7800 -*- (ราคาในเวบ 28000 + เหนแล้วอ้วก)

Comment

Working...
                              X