Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมไหน บ้าง ที่ คล้ายๆแนว Spatan ของ PS2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมไหน บ้าง ที่ คล้ายๆแนว Spatan ของ PS2 ครับ

เพื่อนๆๆ เคย เล่น เกม แนว สปาตั้น ปะครับ ปะมาน ว่า เดิน ฟัน มัน อย่าง เดียว เลือด สาด กะจาย อะครับ แบบ Spatan ของเครื่อง PS2 อะครับ อยาก เล่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หรือ ใคร มี เกม แนว นั้น บอกที นะครับ อยากไปหา มา เล่น บน PC มากๆๆเลย ครับ

Devil May Cry 3 Special Edition มันครับ

Comment

Originally posted by wanchalerm View Post
      Devil May Cry 3 Special Edition มันครับ
      ขอบ คุณนะครับ เกมนี้ เล่น จบ ไป นาน แล้ว ครับ รอ เล่น ภาค 4 เครื่อง PS3 อยู่ ไม่รู้ จะออกไหม หรือ จะลง X-box อยากเล่น เกม แนว สปาตั้น ฟัน คน เลือด ไหลเยิ้ม อะครับ ไม่ทำ ลง PC สักที อิอิ

Comment

ลอง God of War ยังล่ะครับ

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
          ลอง God of War ยังล่ะครับ
          เล่นเเล้ว ครับ แต่ไม่ ถูกใจ + มัน ยังไม่เห้น ลง PC นิครับ ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Chaos Legion ล่ะงับ

Comment

Berserk ครับ

แบบ ตามการ์ตูนเลย เดินหน้า ฆ่าไม่หยุด

Comment

เบวูลฟ์ ,

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
                  Chaos Legion ล่ะงับ
                  ขอบ คุณนะครับ เกมนี้ ก็เล่นหมดแล้ว อะครับ เรียกสัดปะหลาด ได้ ด้วย เท่ ดี อิอิ แนวๆ เดวิลมาคราย เเละ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                    เบวูลฟ์ ,
                    ขอบคุณ ครับ เกมนี้ เล่น เเล้วอะครับ คล้ายๆๆ ก๊อด ออฟ วอ เเละ ผมว่า มัน เหมือนกัน แต่ ไม่ค่อย เท่าไร เลย อิอิ

Comment

ดันๆๆไป นิดนึง

Comment

BiKo3 ฟันแหลกเหมือนกัน...

Comment

Originally posted by armyman View Post
                          BiKo3 ฟันแหลกเหมือนกัน...
                          ฟันนี่ ฟันแนวไหน ครับ ฟัน กัน หรือ ... กัน อะครับ ท่าผิดพลาด ขออภัย ด้วยนะครับ ลองหา ดู ใน GG
                          มันมีเกมที่ชื่อ Biko3 http://images.google.co.th/images?q=BiKo+3&um=1&hl=th
                          ตาม ลิ้ง แต่มัน เป้น แนว ฟันนนนน.... อะครับ

Comment

Working...
                          X