Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมแล้วค้าง ครับแก้ยังไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมแล้วค้าง ครับแก้ยังไงดี

เล่นเกมแล้วค้าง ครับแก้ยังไงดี
    เพิ่งซื้อมะวันเสาที่ผ่านมานี้เอง คับตอนแรก ก้ๆก้เล่นได้ปกติดี พอ มะวานเริ่มมีอาการ เข้าเกมพวกใช้กราฟฟิคสูง ทั้ง3Dmark 3 4 นาที เครื่องค้างเลยต้องรีใหม่อย่างเดียว แค่ถ้าเล่นเนทใช้ธรรมดา หรือเล่นragnarok ไม่มีอาการอะไรเลย คับ อุณหภูมิกาณืดจอก้ยังไม่ทันร้อน อะคับ-*-
    ผมใช้ASUS EN9600GT silent ครับ
    ลบๆลงๆ ไดรเว้อใหม่มาหลายทีละคับมีทางแก้ อื่นๆอีกใหม่คับ
    Attached Files
    Last edited by nuttyzero; 11 Aug 2008, 23:33:44.

ไฟไม่พอแน่เลยงานนี้

Comment

Originally posted by interpower View Post
      ไฟไม่พอแน่เลยงานนี้
      เซท หรือ ตั้งยังไงอะครับ ผมใช้Gview Gold Max 550W

Comment

ความร้อน ครับ

ASUS EN9600GT silent

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          ความร้อน ครับ

ASUS EN9600GT silent
          -*- ดล่นได้ 3 -4 นาทีมานร้อนปี๊ด เลยหรอ คับถ้าเปนความร้อนจิงละทามงาย ดี

Comment

หาพัดลมเป่าอัดโลด หรือไม่ก็เปลี่ยนซิงค์

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              หาพัดลมเป่าอัดโลด หรือไม่ก็เปลี่ยนซิงค์
              ใช้พัดลม เปิดอัดแล้วตอนแรกเหมือนจาดี คับ เล่นได้สัก30นาทีๆกว่าอาการเดิมออก งับ -*-
              เห่อไม่รุ้ทามงายละงับ

Comment

so hot

Comment

Working...
                X