Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Logitech MOMO เล่น GRID มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Logitech MOMO เล่น GRID มั่งครับ

คือต้องการใช้ logitech momo เล่น grid
    มีท่านใดใช้เล่นบ้างครับ อยากถามว่าปรับยังไงบ้าง ผมใช้เล่นแล้วมันบังคับไม่ได้ดั่งใจ
    บังคับยากมาก

ขอบคุณครับ

ไม่ได้ดั่งใจยังไงบ้างครับ ??

จะได้อธิบายตรงจุด ออกตัว? เลี้ยว? ดริฟท์?

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
      ไม่ได้ดั่งใจยังไงบ้างครับ ??

จะได้อธิบายตรงจุด ออกตัว? เลี้ยว? ดริฟท์?
      ตอนเข้าโค้งอ่าครับท่าน

Comment

Originally posted by DeathCross View Post
        ตอนเข้าโค้งอ่าครับท่าน
        กับรถประเภทไหนครับ

ถ้าเป็น F1 นี่ไม่ต้องเบรคเลย แค่ถอนคันเร่งก็เลี้ยวทันหมด ยกเว้นหัก 30องศาต้องเลียเบรคนิดๆ

รถอื่นๆกแล้วแต่รถ เป็นรุ่นๆไป

Comment

เอ่อ ทุกคันเลยครับ มันเหมือนพวงมาลัยหมุนไม่ตรงกับในเกมอ่ะครับ

Comment

Originally posted by DeathCross View Post
            เอ่อ ทุกคันเลยครับ มันเหมือนพวงมาลัยหมุนไม่ตรงกับในเกมอ่ะครับ
            ขอ Spec เครื่องครับ

Comment

e8400 gf9800gtx ram2gb ครับ

Comment

เพิ่งเคยใช้เลยยังไม่ชินมั้งครับ แต่ก่อนผมก็ไม่ชินเหมือนกัน สเป็คเครื่องขนาดนี้สบายอยู่แล้ว

ไม่ก็ลองปรับแต่งใน Logitech Profile ดู

Comment

ขอดู option ที่ท่านปรับได้ปะครับ

Comment

นอกนั้นเดิมๆครับ ไม่ได้ปรับ

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post

นอกนั้นเดิมๆครับ ไม่ได้ปรับ
                      ขอนำไปเทสก่อนครับ

Comment

Working...
                      X