Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง8800GT คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง8800GT คับ

คือผมกำลังจะซื้อ8800GTครับ
    เพื่อนผมบอกว่า มันใช้ xfx 8800GT zalman ปรับรอบพัดลมไม่ได้ และมีบางยี่ห้อปรับรอบพัดลมได้

คำถามคือ มันมียี่ห้อที่ปรับรอบความเร็วพัดลมได้จริงหรอครับ และยี่ห้อนั้นอะไรครับ แนะนำด้วยครับผมกำลังจะไปซื้อยู่แล้ว และถ้าจะซื้อแนะนำยี่ห้ออะไรครับ ขอบคุณคับ

ใช้ ตัวที่เป็นกล่องกางเกงใน ปรับรอบพัดลมได้นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ใช้ ตัวที่เป็นกล่องกางเกงใน ปรับรอบพัดลมได้นะ
      ขอบคุณคับ
      ตัวที่เป็นกล่องกางเกงใน ....งงเลยอ่ะครับ ยี่ห้อไรหว่า

Comment

ยี่ห้อ spark หรือ ยาฆ่าย่า นั่นเอง

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          ยี่ห้อ spark หรือ ยาฆ่าย่า นั่นเอง

ขอบคุณมากครับ กระจ่างเลย นี่เองกล่องกางเกงใน

Comment

แฟซ่า ซิ้งเดิมก็ปรับรอบพัดลมได้คับ

ตอนนี้เปลี่ยนซิ้งแล้ว เป็น GV1000 ก็ยับปรับได้คับ ^^

Comment

Originally posted by charif View Post
              แฟซ่า ซิ้งเดิมก็ปรับรอบพัดลมได้คับ

ตอนนี้เปลี่ยนซิ้งแล้ว เป็น GV1000 ก็ยับปรับได้คับ ^^

ขอบคุณครับ

Comment

พวกการ์ดต้นแบบครับ ปรับได้ชัวร์ๆ อิอิ

Comment

Originally posted by soy View Post
                  พวกการ์ดต้นแบบครับ ปรับได้ชัวร์ๆ อิอิ

ขอบคุณคับ

Comment

xfx8800gt ผมใช้เล่นเกม อยู่ที่ 50-55 องศา มันก็OKนะ

Comment

เหอไม่ซีเรียสอิอิ

Comment

ทำไมไม่ใช้ Riva tuner ปรับครับ
                        สะดวกดีออก

Comment

ใช้ที่ร้านใหม่สาขา2 ครับ กิอ๊กกะบ๋วย เซ้งมาก ในร้านร้อนไปเลยแอรเอาไม่อยู่

Comment

Working...
                          X