Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องHDD ของ WD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้านบอกว่ามันไม่ดี หรือร้านมันไม่มีของกันแน่ (จะได้ซื้อตัวอื่นไปแทน)

ส่วนนี่ผลเทสของ 640AAKS ลูกเดียวด้วย HDTech
    Last edited by gidd009; 4 Feb 2009, 23:37:02.

Comment

ผมอยากทรายอีกเรื่องอ่ะครับว่า
      ทำไมองพี่ข้างบนทุกคนมันเร็วจังอ่ะครับ
      ของผมเปน 320aaks อ่ะ max 81 เอง อ่ะครับ ช่วยบอกที
      เด่วพรุ่งนี้ผมไปซื้อ640 แล้ว
      อิอิ

Comment

Originally posted by mikisung View Post
        ผมอยากทรายอีกเรื่องอ่ะครับว่า
        ทำไมองพี่ข้างบนทุกคนมันเร็วจังอ่ะครับ
        ของผมเปน 320aaks อ่ะ max 81 เอง อ่ะครับ ช่วยบอกที
        เด่วพรุ่งนี้ผมไปซื้อ640 แล้ว
        อิอิ
        มันอยู่ที่รุ่นอะครับ 640 คุ้มสุดๆแล้วละครับ ถ้าอีกอันก็คือ 750 ราคาก็โดดไปแล้วละครับ ตัวนี้คุ้มจิงครับ ลองเอามาทำ Raid 0 แบบท่าน Mezz สิครับ สุดXXXเลย

Comment

ตัวที่ผมใช้

Comment

Working...
          X