Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายไฟตัวแปลง 6 พิน MSI GF8800GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายไฟตัวแปลง 6 พิน MSI GF8800GT

เปิดกล่องออกมา เนียนแล้วตรู ของแรงโว้ย คืนนี้จะ COD4 Gear of war หรือจะ Cysis ดีหว่า Bioshock ก็ยังไม่จบ Dirt ก็ยังซิ่งขาดใจ

แสดดดดดด สาย 6 พิน เสียบไม่เข้าไอ้ที่แถมมากับการ์ดดันให้ตายก็ไม่เข้าฟิตนรก ฝันพัง นอนง่าวไปอีก 1 คืนนนน วินาทีเดียวก็จะลงแดงตายแล้ววว การ์ดอยู่ตรงหน้า เซ็งงงงง ขอบ่น

มันจะใส่ได้ด้านเดียวอยู่แล้วครับ มีด้านที่เป็นกระเดื่องล๊อกอะครับ

แต่ถ้าสายใส่ไม่ได้จริงๆเอาไปเปลี่ยนได้ที่ศูนย์ ARC เลยนะครับ

แต่อย่าลืมเอากล่อง การ์ดจอไปยืนยันด้วยนะครับว่าใช้การ์ดจอ MSI

และก็ขอโทษด้วยนะครับที่เกิดปัญหาขึ้น

จะเห็นว่ามันมีตัวล๊อกอยู่ที่หัวด้านที่ต่อกับการืดจอนั้นละครับ ให้ให้ตรงกับที่มีที่การ์ดจอแล้วกันนะครับ
    Last edited by MSI-U; 27 Nov 2007, 21:25:46.

Comment

ไมเสียบไม่เข้า นะ
      สงสัยยังซิงอยู่หาอะไรหล่อลื่นหน่อยก็ได้ มั้ง ^^ เอะยังไง หิหิหิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ไมเสียบไม่เข้า นะ
        สงสัยยังซิงอยู่หาอะไรหล่อลื่นหน่อยก็ได้ มั้ง ^^ เอะยังไง หิหิหิ

Comment

ซิงมากๆครับ แต่ผมไม่ใส่ใจหรอก ไปซื้อใหม่ดีกว่า คงไม่กี่ตังค์ ขี้เกียจถือกล่องไป ผมใส่ไม่ผิดด้านหรอกครับ ที่ล๊อค มันอยู่ด้านเดียวกัน แต่ไปเกี่ยวมันไม่ถึง เข้าไม่ลึกพอ ไม่รู้ติดอารายยย ออกแรงสุดๆ ยังไม่เข้า เหมือนสายไฟจะใหญ่กว่ารูบน 8800GT นะ --" เรื่องเล็กน้อยมาก แต่มันทำให้ไม่ได้เล่น --" มีคอมแรง เอี้ยๆ แต่ บ้านไฟเข้าไม่ถึง

Comment

ขอโทษด้วยแล้วกันนะครับ

Comment

ไม่ต้องขอโทษหรอกเรื่องเล็กน้อยครับ ดูแลลูกค้าให้ดีๆ เคลมง่ายๆ ราคาเบาๆ เท่านี้ก็ สุดยอดแระ

Comment

คล้ายๆกับผม ที่ซื้อ 8600 GTS มาอะครับ เพราะว่าผมใส่กลับหัว เลยดันยังไงก็ไม่เข้า

Comment

ผมซื้อเปลี่ยน เสร็จเรียบร้อย สบายบรื้อ เสียบหลวมเลย เข้าอย่างง่ายดาย 555 MSI ของมันใหญ่ แรงดีจริงๆ ตัว GT OC เนี้ย เยี่ยมครับ

Comment

Originally posted by tumman View Post
                    ไม่ต้องขอโทษหรอกเรื่องเล็กน้อยครับ ดูแลลูกค้าให้ดีๆ เคลมง่ายๆ ราคาเบาๆ เท่านี้ก็ สุดยอดแระ
                    รับทราบครับ

Originally posted by artmatt View Post
                    คล้ายๆกับผม ที่ซื้อ 8600 GTS มาอะครับ เพราะว่าผมใส่กลับหัว เลยดันยังไงก็ไม่เข้า
                    ระวังหลวมนะครับ

Originally posted by tumman View Post
                    ผมซื้อเปลี่ยน เสร็จเรียบร้อย สบายบรื้อ เสียบหลวมเลย เข้าอย่างง่ายดาย 555 MSI ของมันใหญ่ แรงดีจริงๆ ตัว GT OC เนี้ย เยี่ยมครับ
                    ยินดีด้วยนะครับ ได้เล่นเกมส์สมใจอยากแล้ว...ของพลังจงสถิตอยู่กับท่าน

Comment

อ่านะ ใจเย็นๆ ของมันแรงอิอิ

Comment

ของเเรงๆ

Comment

แต่ปกติ ถ้ามันไม่ยอมเข้า ผมจะใช้น้ำลายแตะๆก่อนน่ะครับ (ล้อเล่ง อิอิ)

Comment

Working...
                          X