Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลกๆคับ จะเรียกว่าลื่นหัวแตกจนเข้าไม่ได้เลยรึเปล่าหว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลกๆคับ จะเรียกว่าลื่นหัวแตกจนเข้าไม่ได้เลยรึเปล่าหว่า

ผมอัพคอมใหม่ เปลี่ยนทุกอย่าง แล้วใช้ 9800 GTX น่ะท่าน แล้วลงเกม Sim City 4 น่ะท่าน
    ก็อย่างว่าครับ แปลกๆเหมือนกัน ไม่รู้ว่ามันลื่นหัวแตกจนทำให้ลงเกมได้แต่เข้าไม่ได้เลยรึเปล่า เกมอื่นได้โม้ด ลื่นขี้แตกขี้แตน แต่ Sim City 4 เนี่ยสิ เข้าไม่ได้ง่ะ ผมไม่รู้ว่าเพราะอะไร ผมรู้แน่ๆว่าไม่ได้เป็นที่การ์ดจอหรอกคับ แต่ผมสงสัยว่าทำไมมันเข้าบ่ได้ ลงวินโวส์ใหม่ก็ไม่ได้อยู่ดี เป็นไรว้า ฮือๆๆ
    เดี๋ยวก็ประชดยิงไข่ไดโนเสาร์เลย ฮือๆๆ

บอกที เซียนเอ๊ยยยยยย ว่ามันเป็นเพราะอาร้ายยยย

เปนทื่แผ่นปะครับ

Comment

แผ่น Copy ชอบมีปัญหาป่าวครับ

Comment

ลืม crack - -

Comment

Originally posted by ball1234 View Post

Comment

Originally posted by ARES View Post

Comment

9800GTX เท่าไร่เหรอท่าน

Comment

Originally posted by ball1234 View Post
                5555 กำ

Comment

น่าจะเป็นที่แผ่นน่ะ

Comment

แผ่นแท้นะครับ ช่วยหน่อยเต๊อะค้าบ แก้ยังไงเหรอ

Comment

Working...
                    X