Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยเลือกการ์ดจอหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยเลือกการ์ดจอหน่อยครับผม

คือ พอดี การ์ดจอ ที่ใช้มันเสียไปแล้ววววว

เลยอยากให้รบกวน เพื่อนๆช่วยผมเลือกการ์ดจอหน่อยครับ

การใช้งาน ธรรมดา เล่นเน็ต พิมพ์งาน ฟังเพลง ดูหนัง ธรรมดาครับผม

เอายี่ห้อไหน ดีครับผม? ราคาไม่แพงมาก แล้วทนหน่อยครับผม

รบกวนด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

agp 8 x หรือ pci-ex 16x

Comment

เป็นการ์ดสล๊อตไรอะครับ

Comment

Originally posted by GOLDGEAR74 View Post
        เป็นการ์ดสล๊อตไรอะครับ
        ดูยังไงอ่ะครับผมว่ามันสล๊อตอะไรอ่ะครับ?

Comment

คู่มือเมนบอร์ดเลยครับ ดูว่าเมนบอดรุ่นอะไร ใส่อะไรได้บ้าง

หรือเอา รุ่นไปหาใน google ก็ได้

Comment

ลองถามดูแล้วครับ
            มันเป็น pci express อ่ะครับผม

ตัวเดิมคือ GeForce 7500LE

Comment

Working...
            X