Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา Windows Vista Ultimate หรือ ตัวใหม่ล่าสุด ที่ไม่รวน DD สักตัว ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมมันขึ้นแค่ 32 Bit // CPU ผมก็ AMD64 x2 4200+ นะครับผม แล้วเวลากด Grave Accent เพื่ิอเปลี่ยนภาษาก็กดอยากมาก ต้องกดหลายๆครั้งถึงจะเปลี่ยน ...

Comment

Originally posted by aribaba99 View Post
      ตัวที่จะไรท์ให้นี้ เป็นตัวที่ใช้อยู่หรือเปล่าครับผม ถ้าใช่ผมจะจ่ายค่าเสียเวลาส่งไปรษ์ณีย์ให้หน่อยนะครับผม ไปซื้อมาหลายที่แล้ว สรุปคนขายอยากขายเกินไปได้แต่ตัวมีปัญหา... T_T
      ตัวที่ผมใช้อยู่นี่แหละคับ Vista Ultimate x64 SP1 เดิมๆ
      โมใบออสเอาคับไม่ต้องใช้แคร็ก ไม่มีปัญหา

Comment

ตัวนี้ก็ไม่ได้ Crack เลยครับผม ติดตั้งปกติ ..

Comment

ที่ว่าไม่ได้แครกนี่ ก็คงเพราะมันแครก(Soft mode)มาในตัวแล้วครับ
          ของผมลงตัว Vista Ultimate SP1 64bit เพียวๆ + MoD Bios ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาครับ
          ส่วนแผ่น เมื่อก่อนผมได้มากจาก monavista ครับ แล้วก็แจกต่อกันเป็นทอดๆ ลองหาใน mona ดูครับ น่าจะยังมีคนแจกอยู่

Comment

Originally posted by chalawan View Post
            ที่ว่าไม่ได้แครกนี่ ก็คงเพราะมันแครก(Soft mode)มาในตัวแล้วครับ
            ของผมลงตัว Vista Ultimate SP1 64bit เพียวๆ + MoD Bios ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาครับ
            ส่วนแผ่น เมื่อก่อนผมได้มากจาก monavista ครับ แล้วก็แจกต่อกันเป็นทอดๆ ลองหาใน mona ดูครับ น่าจะยังมีคนแจกอยู่
            ผมก้อตามนั้น

Originally posted by aribaba99 View Post
            ตัวนี้ก็ไม่ได้ Crack เลยครับผม ติดตั้งปกติ ..
            แร้วมันActivateได้ยังไงละคับ

Comment

MoD Bios หมายความว่าไงครับผม แล้วถ้าให้คุณ chalawan ทำแผ่นให้คิดเท่าไรครับผม ...

Comment

Originally posted by dordeg View Post
                ผมก้อตามนั้น

แร้วมันActivateได้ยังไงละคับ
                สงสัยคงเป็นเหมือนที่คุณ chalawan บอก มัน Crack เอง

Comment

ใช้บอร์ดรุ่นไรละเด๋วช่วยหาให้

Comment

ขอด้วยคนนะครับ ส่งให้หน่อยได้ไหม ผมจาเอาไปลงกับ nootebook ครับ

Comment

Originally posted by dordeg View Post
                      ใช้บอร์ดรุ่นไรละเด๋วช่วยหาให้
                      Mainboard รุ่น http://www.ecs.com.tw/ECSWebSite/Pro...uID=46&LanID=0

ครับผม

Comment

ยังไงผมก็ขอขอบคุณ คุณ dordeg ด้วยนะครับผม

Comment

เด๋วหลังไม ให้นะคับแจกตรงนี้เกรงใจเค้า

Comment

ตัวนี้เสถียรดีมากๆ....ใช้มายังไม่เคยเจอปัญหาอะไร

Comment

ขอ 64 bit ให้ผมซักโต๋ดิครับ อิอิอิ

Comment

ผมลองลง Vista ใหม่ ตอนนี้กลายเป็น 64 Bit แล้วภาษาที่กดยากก็หายแล้ว แต่อยากให้ผู้รู้ดูให้หน่อยว่ามีอะไรผิดปกติป่าวครับผม
                                Attached Files

Comment

Working...
                                X