Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 40000 เลือกโน๊ตบุ๊คตัวไหนคุ้มค่า ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 40000 เลือกโน๊ตบุ๊คตัวไหนคุ้มค่า ดีครับ

คือผม จะซื้อโน๊ตบุ๊ค อ่ะครับ ไม่ค่อยมีความรู้ เท่าไร
    คือหลักๆ หน่อย ก็เน้นไปทาง เล่นเกมส์ และพวก มัลติมีเดีย ต่างๆ อ่ะครับ

- ไม่เกี่ยง เรื่อง ค่าย ซีพียู ครับ

S41 จ้า อิอิ เชียร์ลุ้นตะเอง อย่างออกหน้าออกตา อิอิ

Comment

HP 25--TX (มีรุ่นย่อยหลายรุ่น)
      Benq S41

Comment

เน้นเล่นเกมส์ งบ นี้ S41 เพิ่มอีกนิดหน่อย

Comment

ผมว่า+5000ได้ Asus F8Sv การ์ดจอ8600 Ram1G น่าสนน่าคับ

กำสเป็กเท่ากานนิ

Comment

ถ้าเล่นเกมก็ Benq S41 คับ

Comment

คุ้มค่าสุดในงบ 40,000 บาท
              ก็ BenQ S41 แหละคับ

Comment

ผมชอบ s32 มากกว่านะครับเล็ก เบาแล้วก็สวยดีด้วย

Comment

sale notebook acer 4920G-101G16

Originally posted by Dr.K View Post
                  คือผม จะซื้อโน๊ตบุ๊ค อ่ะครับ ไม่ค่อยมีความรู้ เท่าไร
                  คือหลักๆ หน่อย ก็เน้นไปทาง เล่นเกมส์ และพวก มัลติมีเดีย ต่างๆ อ่ะครับ

- ไม่เกี่ยง เรื่อง ค่าย ซีพียู ครับ
                  notebook acer 4920G-101G16 สุดคุ้มสเปคเรื่องดังนี้
                  CPU : Intel Core 2 Duo processor T7100
                  LCD: 14.1 WXGA Acer CrystalBrite LCD
                  Ram : 1 GB DDR2
                  Hdd : 160 GB
                  Optical : DVD-Super Multi
                  Modem : 56K,Bluetooth
                  LAN : 10/100/1000 Base T
                  Wireless : 802.11b/g
                  Softload : windows vista Home Premium
                  ราคาขายตอนนี้อยู่ที่ 39,483 vatแล้ว แต่ขายเพียง 34,500 สินค้าใหม่แกะกล่องประกันศุนย์
                  สนใจสอบถามได้จ้า 084-003-0553

Comment

Working...
                  X