Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gt เล่น juiced2 กระตุกอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800gt เล่น juiced2 กระตุกอ่ะครับ

ปรับที่ 1024*768 ก็ยังกระตุกเรยย
    ใครเป็นบ้างไหมครับภาพมันก็ไม่ได้สวยมากมาย
    เล่นได้ที่ 800 *600 มันโหดร้ายไปไหมใครลองแล้วเป็นไงมั่งครับ
    เกมมันเวอร์จนเน่าหรือเครื่องผมมันเน่าหว่า เล่นไครซิสปรับ 1280*1024 all high ยังเล่นได้ลื่นๆเรยย
    งิ ใครเคยมาลองบอกหน่อยนะครับ ไม่ใช่อะไรหรอกเสียดายค่าแผ่น - -*

bug เกมส์ครับ ผมพยายามหาทางแก้แล้วครับ แต่ไม่ได้ สุดท้ายลบออกครับ

Comment

ปรับที่ 1024*768 ก็ยังกระตุกเรยย
      ใครเป็นบ้างไหมครับภาพมันก็ไม่ได้สวยมากมาย
      เล่นได้ที่ 800 *600 มันโหดร้ายไปไหมใครลองแล้วเป็นไงมั่งครับ
      เกมมันเวอร์จนเน่าหรือเครื่องผมมันเน่าหว่า เล่นไครซิสปรับ 1280*1024 all high ยังเล่นได้ลื่นๆเรยย
      งิ ใครเคยมาลองบอกหน่อยนะครับ ไม่ใช่อะไรหรอกเสียดายค่าแผ่น - -*
      ==============================================================
      ลองไปหากระทู้ของผมดูคับ ผมเคยลงไปแระ ..
      จากประสบการ์ณ ผมก็ใช้ 8800gt เล่น Juied II วันแรก กระตุกมากๆ -*-
      เพื่อผมใช้ 8500gt ยังไม่กระตุกเลยคับลื่นมากๆ -*-
      โดนเพื่อนดูถูกเลย - -*
      ตอนนั้นปรับยังไง ก็ไม่หายกระตุก 800*600 ยัน 1400 * 1200 ก็ยังกระตุก
      แต่พออีกวันต่อมา ผมปรับ full เลยคับ ทุกอย่าง max
      ไม่กระตุกคับ แปลก ...
      ภาพเนียนมากๆ เหอๆ
      และก็ปิดเกมส์ไปกินข้าว ...กลับมากระตุกอีก เง้อ
      เลย เสียรมณ์ ลบเกมส์ทิ้งไปแล้วคับ
      ...สรุป น่าจะเกิดจาก ปัญหา ของ BUG ที่ตัวเกมส์นะคับ
      ลองโหลด Driver ใหม่ๆมาดูจิ ...

Comment

ว่าจะลองซื้อมาเล่น เจองี้ไม่เอาดีกว่า หุหุ

Comment

ผมก็เคยซื้อมาเล่นลงแล้วลองเล่นดูกระตุกมากมายครับ
          ตอนนี้เอาแผ่นไปเปลี่ยนเอาCall of Duty4มาเล่นแล้วครับ
          เห็นเขาว่ากันว่าเป็นที่ตัวเกมส์ครับ

Comment

ผมเล่นก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ เล่นกับ vista 64-bit ไดร์เวอร์ 169.25

Comment

สรุป เสียตังค่าแผ่นฟรี
              เวนกรรมจิงๆ อัปเดทไดร์เวอร์แล้ว dx ก็แว้ว
              อ่านมาจากที่ท่านบอก ลบก็ได้ครับ T_T

Comment

ปิด Sound ครับในตอนตั้ง Option อะจะทำให้เกมส์ลื่นขึ้นแยะ

Comment

ดูเสป๊คผมมะคร้าบ
                  CPU- intel 4 core 6600
                  การ์ดจอร์- ASUS EN8800GT 512MB 2ตัว ต่อ SLI
                  เมนบอร์ด- ASUS P5N-T Deluxe
                  RAM- 4 กิ๊ก
                  เพาเวอร์- 550W

ปรับต่ำสุด 800*600 ลดรอยหยักของภาพปรับเป็น0 กระตุกคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
                  โคตรเซ็ง เซ็งโคตร
                  Last edited by G.MUGEN; 17 Jul 2008, 13:22:27.

Comment

Originally posted by G.MUGEN View Post
                    CPU- intel 4 core 6600+
                    การ์ดจอร์- ASUS EN8800GT 512MB 2ตัว ต่อ SLI
                    RAM- 4 กิ๊ก

ปรับต่ำสุด 800*600 ลดรอยหยักของภาพปรับเป็น0 กระตุกคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
                    โคตรเซ็ง เซ็งโคตร
                    ลูกผสมรึป่าวเนี่ย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      ลูกผสมรึป่าวเนี่ย
                      อิอิ โทดครับ เรียกมะถูก
                      CPU- intel ควอร์ด คอร์ (สะกดถูกป่าวเนี่ย) 6600+
                      RAM- 4 กิ๊ก

โคตรเซ็ง เซ็งโคตร อ่ะสะกดถูกป่าวเนี่ย
                      Last edited by G.MUGEN; 12 Jun 2008, 11:33:02.

Comment

ผมว่าน่าจะเป็นตรง 6600+ มากกว่าครับที่ดูเป็นลูกผสม อิอิ

Comment

ATI ก็เป็นเมื่อก่อนใช้ x1650 DDR3 ปรับสุดลื่นๆเลยxp+vista
                          เดี๋ยวนี้ x1950 pro กระตุกตั้งแต่ 800*600 lowสุดเลย

Comment

Originally posted by bankboy View Post
                            ATI ก็เป็นเมื่อก่อนใช้ x1650 DDR3 ปรับสุดลื่นๆเลยxp+vista
                            เดี๋ยวนี้ x1950 pro กระตุกตั้งแต่ 800*600 lowสุดเลย
                            เฮ้อ...เซ็งตัวเองจริงๆ เขียนผิดหมดไม่เข้าใจ ของตัวเองแท้ๆ คือใจเคยจะซื้อเอ เอม ดี อ่ะครับ แล้วช่างก็แนะนำอินเทล เลยเข้าใจผิดมาถึงวันนี้

Comment

เฮ้ยยยย....เดี๋ยว พอเซ็ทค่าให้ปิดเสียง และ ตรงวีดีโอ ก็ปิดทั้งหมด เล่นลื่นเลยพี่น้อง ปรับสุดด้วยเล่นได้อ่ะ พอมาเปิดเสียงใหม่กระตุกเหมือนเดิม งง....เกี่ยวไรกับเสียงวะเนี่ย

Comment

Working...
                              X