Announcement

Collapse
No announcement yet.

วู้ๆๆๆๆ ถามเรื่องSoundcardหน่อยจ้าา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วู้ๆๆๆๆ ถามเรื่องSoundcardหน่อยจ้าา

เพิ่งได้ Sound Blaster live5.1digital SB0220มางับ แต่ทราบว่าลงไดรเวอร์ตัวไหนดีอะ แล้วสามารถที่จะดัดแปลงลงไดรเวอร์ของตัวไหนที่ทำให้เสียงมันดีได้มั่งอะงับ เรื่องเสียงเนี่ยผมไม่รุเรื่องเลย เพิ่งซื้อครั้งแรกนี่แหละ ช่วยแนะนำที เอออีกอย่าง จาเสียบคอนเนกเตอร์หน้าเคสไปลงตัวการ์ดที่ตรงไหนอะ เสียบไม่ถูก ใช้แต่ออนบอด เหอๆ

ปล.ดูจากกระทู้ท่านเรือรบ ผมได้ของมาเลย์มา มันดีกว่าของพี่จีนเยอะปะงับ

driver

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=70273

Comment

อ่า.. ได้รับแย้ววว เย้ๆๆๆ
      ไดร์เวอร์.. ไปโหลเอาที่ www.guru3d.com เอาเรยคับ..
      ต่อข้างหน้ารู้สึกว่าไม่ได้น่ะ.. มันไม่มีคอนเน็กให้ต่อออกหน้าเหมือนออนอ่า..
      ของจีนกะมาเลย์ต้องไปค้าดูเอาแฮะ.. ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่.. ใช้ X-fi ก้อแหล่มๆ มากแระ..
      สภาพโดนใจไหมคับ.. ขอเสียง อิอิ..
      ล้อเก่าผม.. ของใหม่ที่สั่งมาแระ เห่อๆๆ เสียตัง.. ยังเก็บไม่ครบเรย.. 55+

Comment

ต่อหน้าเคส

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=55639

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          ขอบคุนคับท่านเรือรบ เด๋วจาลองทำดูคับท่าน

Comment

เพิ่งรู่นะเนี๊ยะ.. ขอบคุณท่านมากครับ..
            X-fi มันต่อหน้าได้ป่ะท่าน..

Comment

Originally posted by sicklab View Post
              ขอบคุนคับท่านเรือรบ เด๋วจาลองทำดูคับท่าน
              ผมไม่มีช่องต่อแบบในภาพอะงับท่านเรือรบ จาทำไงดีหงะ ถ้าไม่ได้ไม่เปงไรงับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                ผมไม่มีช่องต่อแบบในภาพอะงับท่านเรือรบ จาทำไงดีหงะ ถ้าไม่ได้ไม่เปงไรงับ
                ไม่มีต่อไม่ได้ครับ

Comment

กำลังทดลองฟังอยุงับ ขอบคุนท่านมาก เด๋วมีอะไรจะมาถามงับ ไม่ทราบว่ารบกวนไปรึเปล่า ผมมือใหม่เรื่องซาว

เอ่อ ท่านมีอะไรจะแนะนำเรื่องการปรับแต่งมั้ยงับ sb0220 มาเลย์เนี่ย

Comment

กำ ลำโพงยังไม่ดังเลยหงะ ผมเสียบถูกป่าวอะ เสียบตรงช่องสีเขียวอะงับ ของผมลำโพง2.1อะ มันมีแจ็คอันเดว

ไม่ต้องติ๊ก สลับลำโพง นะ

แนะนำให้เสียบที่แจ๊คสีดำ

Comment

เ่่อ่อ ผมต่อไมค์ตรงช่องสีแดงอะคับ ต้องไปปรับตรงไหนอะงับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                        ไม่ต้องติ๊ก สลับลำโพง นะ

แนะนำให้เสียบที่แจ๊คสีดำ

ตอนนี้ดังแล้วงับ เหอะๆ แล้วต้องไปเสียบแจ็คดำปะงับ หรือเสียบที่แจ็คเขียวแบบนี้

Comment

เ่่อ่อ ผมต่อไมค์ตรงช่องสีแดงอะคับ ต้องไปปรับตรงไหนอะงับ

Comment

เกมที่เล่นbf2อะงับ พอพูดกันในหมู่รบ เค้าไม่ได้ยินผมอะ

Comment

ดันซักนิส

Comment

Working...
                              X