Announcement

Collapse
No announcement yet.

vga onboard เล่นเกมส์ได้แค่ใหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vga onboard เล่นเกมส์ได้แค่ใหนครับ

vga onboard เล่นเกมส์ได้แค่ใหนครับ
    พวกรุ่นถูกๆอ่ะครับ เกมส์ online พอได้ใหมครับ ถ้าเทียบกับรุ่นเก่าๆอย่าง ati9550
    และค่ายใหนดีกว่ากันครับ

Online ได้บางเกมคับ เช่น Ran online,Raycity เปนต้น

Comment

ไม่ค่อยเวิร์ก

Comment

คงยกเว้น AMD 780G กับ AMD 790G ไว้นะครับผมลองเล่นดู(game online นะ) ลื่นใช้ได้ทุกเกมครับ

Comment

บางรุ่น COD4 Crysis ยังพอไหวนะ แต่ Low เกือบหมด

Comment

Originally posted by ไข่ตุง View Post
            Online ได้บางเกมคับ เช่น Ran online,Raycity เปนต้น

ในลายเซ็นท่าน รถท่านป่าวหว่า ผมเคยเห็น อิอิ
            Last edited by stepmixer; 15 Aug 2008, 15:20:31.

Comment

แล้วแต่ MB นะ ....
              ถ้า MB รุ่นดีๆ หน่อย VGA onboard ก็เล่น online ได้หมดละงับเพียงแต่ว่า ปรับ สุดหมดไม่ไหว

ตอนนี้ เกม online ในไทย ที่ใช้ spec การ์ดจอ สูงสุดยังคงเป็น L2 อยู่มั่ง ^^a' onboard NB ผมยังเล่นไหวเลย แต่เปิด graphic ค่อยข้างต่ำนะ ถึงลื่น...

ถ้าพวก เกมกล่อง นี้ ก็ยากหน่อยละงับ ยิ่งพวก ประมาณ crysis นี้อย่าเลย กระตุก เสียอารมเปล่าๆ

Comment

GF6150/7150 แรงประมาณ 7100GS HD3100 แรงประมาณ น้อยกว่า HD2400PRO 30%

Comment

ASRock Wolfdale1333-D667 เล่น GTA ได้นะ..อิอิ

Comment

Working...
                  X