Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งแต่เล่นในบร์อดนี้มา ท่านๆ ดัน!! ไปกี่คั้งแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งแต่เล่นในบร์อดนี้มา ท่านๆ ดัน!! ไปกี่คั้งแล้วครับ

ตั้งแต่เล่นในบร์อดนี้มา ท่านๆ ดัน!! ไปกี่คั้งแล้วครับ
    ดัน
    fyo

ท่านพิมพ์แบบนี้กันกี่ครั้งแล้วจำได้บ้างใหม แบบว่านึกอะไรไม่ออกแต่อยากพิมพ์ก็เลย
    ดันไป ดันให้ ดันๆ ดุนๆ ฯลฯ
    ปล ยอมรับมาซะดีๆ

ที่ห้องขาย notebook ก็บ่อยอยู่ละนะ
    ดันกระทู้นะครับ ถ้าดันอย่างอื่นล่ะก้อ ไม่เค้ย ไม่เคย

Comment

ผมไม่เคยดันสักทีคับ แบบว่าสมัครไว้เป็นปีแล้วแต่ไม่เคยเข้ามาใช้บร์อดสักที อิอิ เพิ่งเริ่มเข้าบ่อยก็ช่วงนี้ละคับ

Comment

ผมชอบดันครับ^^

Comment

Originally posted by zeroman13th View Post
          ผมไม่เคยดันสักทีคับ แบบว่าสมัครไว้เป็นปีแล้วแต่ไม่เคยเข้ามาใช้บร์อดสักที อิอิ เพิ่งเริ่มเข้าบ่อยก็ช่วงนี้ละคับ
          เจอ1คนแหละ ปลายยังไม่เปิดเพราะยังไม่ดัน

Comment

ชอบดันอะไรครับ กรุณาระบุด้วย

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
              ชอบดันอะไรครับ กรุณาระบุด้วย
              แล้วแต่จะสารภาพเลยครับ ไม่จำกัดว่า ดัน! อะไร กระทู้/กระทิ ได้หมดครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                เจอ1คนแหละ ปลายยังไม่เปิดเพราะยังไม่ดัน
                กำ อย่างอื่นก็เคยมาบ้าง แต่ดันกระทู้ไม่เคยครับท่าน

Comment

กรรฃม

Comment

ดันกระทู้ยังไม่เคยครับ แต่ถ้าดันอย่างอื่น บ่อยอยู่ครับ

Comment

ดัน.............!!!!!!!

Comment

Originally posted by Fatal1Ty View Post
                        ดันกระทู้ยังไม่เคยครับ แต่ถ้าดันอย่างอื่น บ่อยอยู่ครับ
                        ไข่ดันเหรอฮะ

Comment

รอ ร้อ รอ เตะมันขึ้นปายยย

Comment

ดันละ

Comment

จำไม่ได้อ่ะครับ

แต่ครั้งนี้ขอ ดัน....

Comment

Working...
                              X