Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ Sink V1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ Sink V1

ตัวนี้เป็นไง เย็นใหม.....

มอง TUNIQ tower 120 อีกตัวก็ดีครับ เย็น
    เเต่ผมว่าท่านคงชอบเเบบ v1 ถ้าไม่เน้นเย็นก็เอาเเบบที่ท่านว่าสวย

Comment

รักเดียว ใจเดียว cooler master hyper 212

Comment

Cooler Master V8 สวย+เย็น [เหมือนรถถังมาวางอยู่บน Board เลย]

Comment

ผมใช้ครับ เย็นดีนะครับ ลมแรงดี มาก

ราคาเบาๆ

Comment

เคยใช้ขายเเล้ว ผมว่าซิงค์มันบางๆไม่ค่อยเเน่นหนาไงมะรู้ เเต่รอบโอเค พัดลมก็2800+-10 %

Comment

เคยคิดว่าจะเอามาใช้เหมือนกันครับมันสวยดี แต่เกินงบอ่ะ
              ตอนนี้เลยเอาเจ้า Hyper 212 กับท่านใหม่มาใช้อ่ะครับถูกกว่ากันหลายตังค์อยู่

Comment

ผมก็ถอย 212 มาใช้อะคับ แต่งานเข้า ปิดเคสไม่ได้มันโดนพัดลม 22 cm.ด้านข้าง ก็เลยกำลังมองหาตัวอื่นอยู่ ในงบ 1700+-

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                  ผมก็ถอย 212 มาใช้อะคับ แต่งานเข้า ปิดเคสไม่ได้มันโดนพัดลม 22 cm.ด้านข้าง ก็เลยกำลังมองหาตัวอื่นอยู่ ในงบ 1700+-
                  ใช้เคสไรอ่ะ ใส่ 212 ไมไ่ด้่ -*- กำลังจะถอยมากลัวใส่ไม่ได้เหมือนกัน

Comment

เคยใช้ครับดีมากๆครับ

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
                      ใช้เคสไรอ่ะ ใส่ 212 ไมไ่ด้่ -*- กำลังจะถอยมากลัวใส่ไม่ได้เหมือนกัน
                      เคส Gview ถ้าถอดพัดลมด้านข้างออกมัีนปิดได้ เพราะพัดลมด้านข้างมันหนา 3-4 cm.

Comment

สวยดี แต่ผมชอบตึก

Comment

เคย ใส่ให้ลูกค้า สอง สามตัว ดีครับ ใช้ได้ ลูกค้าบอกสวย นะครับ ผมเทสเองก้อ เย็นดี ของแบบนี้ อยู่ที่ใจชอบครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ เย็นดี รอเข้าฤดูหนาว จะวัดอุณหภูมิมาโชว์ครับ

ฤดูฝน ต่ำสุด 20องศา

Comment

Working...
                            X