Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS P5K PL-1600 เอามา OC ดีไหมครับตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS P5K PL-1600 เอามา OC ดีไหมครับตัวนี้

ASUS P5K PL-1600

ผมกำลังจะซื้อ mb ใหม่ไปเจอคนขาย ASUS P5K PL-1600 เห็นน่าสนใจดีและผมมีงบน้อยด้วยประมาณ 2000บาท ผมจะเอามา OC กับ E6300 คิดว่าจะดีไหมครับตัวนี้

หรือมี mb ตัวไหนน่าสนในราคา 2000บ้าง
    Last edited by Trojan; 11 Jan 2009, 00:45:55.

EP31-ds3l คุ้มสุดๆในราคาเท่านี้ประมาณ 2100 บาทฮะ

Comment

ผมฟันธง !!!

ลากไม่ไปชัว ยิ่งกับ E6300 ด้วย

Comment

ตัวนี้เหรอครับ GigaByte GA-EP31-DS3L ใช้ OC ได้ดีไหมครับกับ E6300

หรือมีใครใช้อยู่บ้างแล้วดีไหมครับตัวนี้

ดีจริง พรุ้งนี้ผมจะไปถอยมาเลย
        Last edited by Trojan; 11 Jan 2009, 01:01:48.

Comment

ดีจิงครับ แน่นอนชัว คอนเฟิน ฟันธงถูกต้องนะคาฟ

Comment

Originally posted by 0879538613 View Post
            EP31-ds3l คุ้มสุดๆในราคาเท่านี้ประมาณ 2100 บาทฮะ
            อีก1เสียง

Comment

จะเอามาลากกับ E6300 ต้องบอร์ดดีๆ หน่อยครับ เพราะมันต้องจับวิ่งบัสเยอะๆ เกิน 500

P31-DS3L ถ้าดวงดีๆ ได้ตัวแจ่ม ๆ ก็วิ่งเกินบัส 500 ได้ครับ แต่บางตัวที่ลองก็ไปไม่ไหวครับ

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                จะเอามาลากกับ E6300 ต้องบอร์ดดีๆ หน่อยครับ เพราะมันต้องจับวิ่งบัสเยอะๆ เกิน 500

P31-DS3L ถ้าดวงดีๆ ได้ตัวแจ่ม ๆ ก็วิ่งเกินบัส 500 ได้ครับ แต่บางตัวที่ลองก็ไปไม่ไหวครับ

ดวงซวยเจอตัวที่ OC ไม่จำค่า เหมือนใครหลายๆคนที่เจอ ให้รีบเอาไปเครมโดยด่วน

Comment

ไปเล่นน้องกิ๊กดีกว่า ตามข้างบนอะ

Comment

/1600 ได้บัส 350 ก็ถือว่าเทพแล้วครับ บอร์ดมันดันทะลึ่ง วิ่ง Timming 1T อีก ปรับไม่ได้ด้วย

Comment

Originally posted by 0879538613 View Post

Comment

ผมไปเซียร์มาเมื่อวานเขาบอกของหมด >_< ร้าน jib ร้านอื่นผมไม่ได้ดู

เลยยังไม่ได้ถอยมา

Comment

Originally posted by Trojan View Post
                          ผมไปเซียร์มาเมื่อวานเขาบอกของหมด >_< ร้าน jib ร้านอื่นผมไม่ได้ดู

มาวัดดวงกับ EP35 DS3R กับโรค ความจำเสื่อมกับผมใหมครับ 2500 เองครับ เดี่ยวคืนนี้จะเทสมาให้ดูครับ
                          เป็น P35 ที่ถูกมากๆครับ

Comment

Originally posted by Trojan View Post

ตอนผมไปซื้อเจได มีเป็นภูเขา อิอิไม่รู้หมดยัง2160 ข้างๆต่อไงก็ไม่ยอมลดอ่า

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                              มาวัดดวงกับ EP35 DS3R กับโรค ความจำเสื่อมกับผมใหมครับ 2500 เองครับ เดี่ยวคืนนี้จะเทสมาให้ดูครับ
                              เป็น P35 ที่ถูกมากๆครับ
                              งะ 2500 สอยมาที่ไหนพี่วิกร ย้ายค่ายซะแว้ว
                              Last edited by kidnapped1; 12 Jan 2009, 13:06:19.

Comment

Working...
                              X