Announcement

Collapse
No announcement yet.

Com คุณต้องการ PSU กี่ Watt เรามีคำตอบ..เชิญ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Com คุณต้องการ PSU กี่ Watt เรามีคำตอบ..เชิญ!!

เห็นถามกันเยอะครับ

คอมผมสเปคตามนี้
    ใช้ psu เท่าไหร่ดี

พอดีได้ลิ้งมาครับ หลายๆคนคงเคยลองดูบ้านแล้ว
    มันก็ถือว่าดีเลยครับ มีเครื่องคำนวณให้ขนาดนี้ แต่ก็เป็นแค่ประมาณนะ
    วัตต์ที่หาค่าได้ออกมา ต้องเป็นวัตต์แท้เท่านั้นนะครับ

ตัวนี้มาตรฐานครับ (มีอะไรเท่าไหร่ก็ใส่ไปเลยครับ )
    คลิกซิจ๊ะ

ต่อมาครับ ละเอียดสุดๆ
    (พัดลมทุกขนาด ระบบน้ำ ละเอียดทุกรูขุมขน อิอิ) รู้สึกว่ามันจะได้น้อยไปหน่อยนะ แต่ถ้าปรับเป็นข้อ 1. กับ 3. เป็น 100% กับ ข้อ4. เป็น 50% ก็จะใช้วัตต์มากขึ้นครับ
    คลิกหน่อยน่า

----
    หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์ครับ
    Last edited by szoft; 21 Jan 2009, 16:44:36.

ขอบคุณค๊าบ

Comment

ยอดมากครับ

Comment

ซู๊ดยอดเลยครับ

Comment

แหล่มมากครับ ขอบคุณ

Comment

ใช้ยังไงหว่า..งง หุ หุ

Comment

แหล่มเลย

Comment

อืม ... กินไฟน่าดูเลย เครื่องเรานี้ ( ยังไม่ได้ลาก CPU สุดเลย 555+ )

Comment

ไมของผมมานกินน้อยจังหว่า อิอิ

Comment

อิอิ

Comment

กระทู้ดี
                      ปักหมุดไปเลย
                      อิอิ
                      *-*

Comment

เว็ปAsus650W
                        เว็ปeXtream Power supply 393
                        งงเลยคับ
                        ต่างกันครึ่ง
                        *-*

Comment

sticks ตรง RAM หมายความว่าไงอ่ะคับ ผมเห็นมี 1~24 (คราวก่อนถามไปแล้วเงียบ -*-)

Comment

ก็ช่องเสียบแรมไงคับ

Comment

Originally posted by sunshineza View Post
                              กระทู้ดี
                              ปักหมุดไปเลย
                              อิอิ
                              *-*
                              อิอิ

Comment

Working...
                              X