Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่านนี้ของTimeShiftผ่านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่านนี้ของTimeShiftผ่านไงครับ

ด่านที่มีใบพัดใหญ่ๆ 3 อันหมุนอยู่แล้วให้เราข้ามน่ะครับ ผ่านไงช่วยที เผอิญหลายเดือนที่แล้วเล่นข้างไว้ที่ด่านนี้น่ะครับ จะเอาเกมส์ออกครับเปลืองเนื้อที่ แต่เสียดายครับก็เลยว่าเล่นให้จบจะได้ลบทิ้งครับ ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ลองกด ย้อนเวลาดูครับ แล้วตัวเราจะลอยขึ้นไป แล้วหาทางเอาเองต่อครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

กระโดด ไปยืนบนใบพัดครับ แล้วให้มันพาไปถึงอีกฝั่ง ตอนยืออยู่ต้องกด slow รึงันนี่แหล่ะจะได้ไม่ตก ผมก็จำไม่ค่อยได้นานแล้ว แต่ที่แน่ตองเยียบใบพัดข้ามไป ลงพยายามดูครับ

Comment

Originally posted by autobot33 View Post
        กระโดด ไปยืนบนใบพัดครับ แล้วให้มันพาไปถึงอีกฝั่ง ตอนยืออยู่ต้องกด slow รึงันนี่แหล่ะจะได้ไม่ตก ผมก็จำไม่ค่อยได้นานแล้ว แต่ที่แน่ตองเยียบใบพัดข้ามไป ลงพยายามดูครับ
        ตามนั้นเลยคับ ผมก็พึ่งเล่นผ่านมาตะกี้เอง อีกนานมั้ยคับกว่าจะจบ

ป.ล.ใช้หน้าไม้ที่ติดระเบิดเวลายิงโดนศัตรูแล้วสะใจดีนะคับเหอะๆ(ยิ่งกดslow ด้วยยิ่งสะใจ) เห็นมันค่อยๆระเบิด ฮ่ะๆ(บ้าไปแว้ว)

Comment

Originally posted by qbert View Post
          ตามนั้นเลยคับ ผมก็พึ่งเล่นผ่านมาตะกี้เอง อีกนานมั้ยคับกว่าจะจบ

ป.ล.ใช้หน้าไม้ที่ติดระเบิดเวลายิงโดนศัตรูแล้วสะใจดีนะคับเหอะๆ(ยิ่งกดslow ด้วยยิ่งสะใจ) เห็นมันค่อยๆระเบิด ฮ่ะๆ(บ้าไปแว้ว)

ปล.ท่าน q เกมส์ MotoGP2007 มาอยู่ใน HD ยังอ่า เบื่อยิงๆละอะ

Comment

Originally posted by aha View Post

ปล.ท่าน q เกมส์ MotoGP2007 มาอยู่ใน HD ยังอ่า เบื่อยิงๆละอะ
            เกมส์มอเตอร์ไซค์นี่ผมไม่ค่อยได้เล่นอ่ะคับ(ยากเกินความสามารถ) ดริฟไม่ได้ ฮ่ะๆ ช่วงนี้ฮาร์ดดิสเต็มจนแทบจะระเบิดแล้วคับท่าน ว่าแต่ท่านมีเกมส์อะไรน่าเล่นมั่ง แนะนำหน่อย

Comment

อ่าว สงสัยผมบอกผิดด่าน ของผมนี่หมายถึง ผ่านจากตรงที่หลายๆท่านพูดถึงมาแล้วครับ จะมีใบพัดหมุนรัวๆอยุ่ในตึกฮ่ะ ตกไปคือตายอย่างเดียวครับ ช่องลมหน่ะครับ
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Last edited by nalin; 27 Jan 2008, 14:06:52.

Comment

ผมว่าตรงที่ เราออกจากประตูมาแล้ว มีใบพัด 3 อันไปทางด้านขวา หลุดไปหน่อยก็ลอยตัวขาดใช่ป่ะฮะ

วิธีผ่านมันจะมีอยู่ 2 จังหว่ะหน่ะฮะ ให้เราใช้ย้อนเวลาโดยที่ยังชิดกำแพงด้านซ้ายฝั่งเดิมอยู่ฮะ

จะวิ่งขึ้นไปได้อีกหน่อยจะมีโค้งของกำแพงให้หนีลมได้อยู่อ่ะครับ

วิธีจะข้ามไปอีกฝั่ง ให้กดย้อนเวลาแล้ววิ่งไปให้ติดกับขอบบนสุดที่ติดกับพัดลม 3 อัน มันจะมีขอบให้เราเอาตัวพิงได้ฮะ

แล้วเดินตามขอบบนไปเรื่อยๆจะมีบันไดให้ขึ้นก็ต้องย้อนเวลาให้พอเดินขึ้นได้อ่ะครับ เราก็จะพิงกับกำแพงด้านตรงข้ามแล้ว

ให้ใช้ย้อนเวลาอีกครั้ง แล้ววิ่งเข้าประตูไปครับ :P

ปล ดูจากไกด์นี่ก็ได้ครับ แต่ผมทำตามแล้วมันวิ่งไปด้านตรงข้ามไม่ผ่านเลยวิ่งไปด้านบนสุดให้ตัวเราติดขอบพื้นด้านล่างก่อนหน่ะฮะ จางงไหมนี่
                  http://guides.gamepressure.com/times...de.asp?ID=3763

Comment

Originally posted by Nosferatu View Post
                    ผมว่าตรงที่ เราออกจากประตูมาแล้ว มีใบพัด 3 อันไปทางด้านขวา หลุดไปหน่อยก็ลอยตัวขาดใช่ป่ะฮะ

วิธีผ่านมันจะมีอยู่ 2 จังหว่ะหน่ะฮะ ให้เราใช้ย้อนเวลาโดยที่ยังชิดกำแพงด้านซ้ายฝั่งเดิมอยู่ฮะ

จะวิ่งขึ้นไปได้อีกหน่อยจะมีโค้งของกำแพงให้หนีลมได้อยู่อ่ะครับ

วิธีจะข้ามไปอีกฝั่ง ให้กดย้อนเวลาแล้ววิ่งไปให้ติดกับขอบบนสุดที่ติดกับพัดลม 3 อัน มันจะมีขอบให้เราเอาตัวพิงได้ฮะ

แล้วเดินตามขอบบนไปเรื่อยๆจะมีบันไดให้ขึ้นก็ต้องย้อนเวลาให้พอเดินขึ้นได้อ่ะครับ เราก็จะพิงกับกำแพงด้านตรงข้ามแล้ว

ให้ใช้ย้อนเวลาอีกครั้ง แล้ววิ่งเข้าประตูไปครับ :P

ปล ดูจากไกด์นี่ก็ได้ครับ แต่ผมทำตามแล้วมันวิ่งไปด้านตรงข้ามไม่ผ่านเลยวิ่งไปด้านบนสุดให้ตัวเราติดขอบพื้นด้านล่างก่อนหน่ะฮะ จางงไหมนี่
                    http://guides.gamepressure.com/times...de.asp?ID=3763
                    เมื่อคืนผมพึ่งเล่นถึง อีกนานมั้ยคับกว่าจะจบ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                      เมื่อคืนผมพึ่งเล่นถึง อีกนานมั้ยคับกว่าจะจบ
                      อีกยาวไกลเลยครับ..เล่นจบแล้วว

Comment

เกมส์มอเตอร์ไซค์นี่ผมไม่ค่อยได้เล่นอ่ะคับ(ยากเกินความสามารถ) ดริฟไม่ได้ ฮ่ะๆ ช่วงนี้ฮาร์ดดิสเต็มจนแทบจะระเบิดแล้วคับท่าน ว่าแต่ท่านมีเกมส์อะไรน่าเล่นมั่ง แนะนำหน่อย
                        ลอง INFERNAL ยังครับผมว่าก็สนุกดีนา

Comment

ว่าจะลองอยู่เหมือนกันอ่ะท่าน แต่ตอนนี้ฮาร์ดดิสเต็มมั่กๆ เดี๋ยวขอไรท์ลงแผ่นให้หมดก่อน(วันนี้โคฯดันมาเสียอีก...เซ็ง โหลดกลับไม่ทัน)

Comment

เด้วจะไปโหลดมาเล่นบ้าง...ว่าแล้วก็โหลดเลย

Comment

Working...
                            X