Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดือนหน้าราคา VGA จะเปลี่ยนแปลงไปทางไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดือนหน้าราคา VGA จะเปลี่ยนแปลงไปทางไหนคับ

จะมีอะไรใหม่ๆเข้ามารึปล่าวคับ

แล้วเมื่อไหร่ 9800 GTX จะลดราคาซะที ตอนนี้มันหมื่น + ใช่ป่ะ

ไม่ได้จะซื้อหรอกเผื่อตัวอื่นลดตาม

รอ 9800GTX อยู่เหมือนกันไม่รู้เมื่อไหร่ราคาจะลง

Comment

โดนส่วนตัวแล้วเป็นอุปกรณ์คอมชิ้นที่ราคาดิ่งลงเหวได้เร็วที่สุด ทุกวันนี้เลยเล่นแค่ดอทเอ 555

Comment

รอ 9800GTX อยู่เหมือนกันไม่รู้เมื่อไหร่ราคาจะลง
        ผมสงสัยนะว่าจริงๆแล้วเนี่ยของเข้าแต่ละรอบก็ไม่ได้มากมายนัก ใช้เป็นการนำเข้ามาทีละพอควร แล้วก็เห็นคนยังซื้อกันเต็มบ้านเต็มเมือง แต่ที่ยังไม่ลงเนี่ยฟันกันมากกว่าครับ ยิ่งตอนนี้ ของรอบเก่าน่าจะหมดไปแล้วนะครับ ที่มาเนี่ยของใหม่ที่ปรับราคาลงแล้วหรือป่าว คือน่าสงสัยน่ะครับ เพราะพ่อค้าหัวใสเรามันเลือดอยู่นะ( ปล.อันนี้ข้อสงสัยส่วนตัวนะครับ )

Comment

มีแต่ทรงกับทรุด

รอ 9800GTX+ จนเยี่ยวเหนียว เลยถอย 4870 มาเล่นเลย

ซื้อก่อนใช้ก่อน ใช้ให้คุ้ม อย่าคิดมาก

Comment

Originally posted by irobot13 View Post
            มีแต่ทรงกับทรุด

รอ 9800GTX+ จนเยี่ยวเหนียว เลยถอย 4870 มาเล่นเลย

ซื้อก่อนใช้ก่อน ใช้ให้คุ้ม อย่าคิดมาก
            รอเช่นกันครับ

Comment

ลด ลด แล้วก็ลด ตามวัฐจักร สินค้า IT

Comment

ลด ลง มา ตัวใหม่ก็มาเเทนที่ ดีกว่า เเรงกว่า

Comment

อยากได้9800แต่ไม่มีเงินต้องซื้อ8600ครับแล้วค่อยซื้อ9800ครับ

Comment

Originally posted by runnerkob View Post
                    ผมสงสัยนะว่าจริงๆแล้วเนี่ยของเข้าแต่ละรอบก็ไม่ได้มากมายนัก ใช้เป็นการนำเข้ามาทีละพอควร แล้วก็เห็นคนยังซื้อกันเต็มบ้านเต็มเมือง แต่ที่ยังไม่ลงเนี่ยฟันกันมากกว่าครับ ยิ่งตอนนี้ ของรอบเก่าน่าจะหมดไปแล้วนะครับ ที่มาเนี่ยของใหม่ที่ปรับราคาลงแล้วหรือป่าว คือน่าสงสัยน่ะครับ เพราะพ่อค้าหัวใสเรามันเลือดอยู่นะ( ปล.อันนี้ข้อสงสัยส่วนตัวนะครับ )
                    สรุปว่า ถึงคนจะรู้ว่า 9800gtx มันแรงสู้ 4870 ไม่ได้ แต่คนซื้อก็ยอมจ่ายแพงกว่าเชียวรึครับเนี่ย ถ้าจริง ถ้าผมเป็นคนขายก็ไม่ลดหรอก

Comment

Working...
                    X