Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วครับ fifa09 pc demo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วครับ fifa09 pc demo

http://computergames.ro/ro/downloads...a-09-demo.html
    อีกอึดใจนึงเดี๋ยวรู้กัน ว่าจะเทียบรัศมีของวินนิ่งได้หรือไม่

กำลังโหลดเหมือนกัน

Comment

ระบบเหมือนเดิมแต่เพิ่มแค่ความสวยงามของภาพเข้ามานิดหน่อย
      Last edited by nisittor; 11 Sep 2008, 13:26:11.

Comment

มาโหลดร้านเน็ต ฮี่ๆ สู้เว๊ย

Comment

ภาพไม่ค่อยสมคำคุยเท่าไหร่

Comment

เป็นไงบ้างมาเล่าให้กันฟังหน่อย

Comment

เข้าไปโหลดไม่ได้อะไม่รู้ทำไมเวปนั้นเข้าไม่ได้สงสัยคนเยอะรึป่าว

Comment

กระลังโหลเหมือนกาน อิอิ

Comment

ผมโหลดไม่ไหวอะวิ่งช้ามากเลยใช้เวลาเป็นวันเลยอะ(Net 2m)

ใครโหลดเสร็จแล้วช่วยอนุเคราะห์ลงสยามบิทให้หน่อยคับหรือบิทที่ไหนก็ได้

หรืออัพโหลดลงเวปไทยหน่อยคับรบกวนหน่อยนะคับอยากเล่นมากมาย

ตอนนี้เล่น Fifaonline 2 ฝึกฝีมือรอคับแต่ก่อนเล่นแต่ PES ตอนนี้เห็นทีต้องย้ายค่ายละ ^^"
                  Last edited by Milano; 11 Sep 2008, 15:39:07.

Comment

อุๆ ผลคือโหลดไม่สำเร็จ เน็ตร้าน4MB รอไม่ไหว ความเร็วแกว่งๆ ไปเรียนก่อนดีกว่า เลิกแล้วมาโหลดอีกร้านดีกว่า ฮี่ๆ อยากเล่น เห็นเวปvagabondมีคนโหลดเสร็จแล้วด้วย อุๆ

Comment

อีก 19 %

Comment

ขออภัยท่าน จขกท. นะคับ ขอเพิ่มลิ้งให้ท่านอื่นลองโหลดนะคับ

http://eu.llnet.eadownloads.ea.com/u...09_demo_eu.exe

อันนี้ผมโหลดเสดแร้วคับ

Comment

เฮ้อ... งั้นๆ อ่ะ ภาพก็ไม่เห็นจะสวยเหมือน VDO ที่ปล่อยมาให้ดูเลย
                          ผมว่า วินนิ่งหนุกกว่า (อาจจะเป็นเพราะผมไม่ชินกับการบังคับของเกมนี้ด้วยมั้งคับ)

เล่นไป2นัด แพ้กระจุย d(T__T")b 3-1 / 2-1

ปล. โหม่ง / สกัด ไม่เป็นแฮะ d(-__-")b
                          ปล2. ดูตัวเต็มอีกทีแล้วค่อยว่ากัน d(^__^")b

Comment

ก็โหลดไวดีนิ
                            Attached Files

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                              ก็โหลดไวดีนิ
                              แง้วเหรอคับผมวิ่งไม่เกิด 14kb/sec เป็นวันๆเลยอะกว่าจะเสร็จรอคนปล่อยในบิทดีกว่าผม - -"

ธรรดาถ้าโหลดในไทยผมวิ่ง 220kb/sec อะ

Comment

Working...
                              X