Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจอเวปเด็ดคอมเราเล่นเกมไหนได้มั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจอเวปเด็ดคอมเราเล่นเกมไหนได้มั้ง

เอาไปตรวจเช็คกันสดๆ ทำใจให้ดีดี
    มีทุกเกม http://www.systemrequirementslab.com/referrer/srtest

ทราบแล้วครับ แต่ก็เป็นประโยชน์กับคนที่ไม่รู้ครับ ขอบคุณมาก

Comment

ผมใช้ประจำ

Comment

ไม่เคยใช้ครับ เพราะรู้อยู่แล้วว่า เล่นได้ทุกเกม แม้จะปรับ High ทุกตัว
        หึหึหึหึ

Comment

ต้องลองดูก่อน

Comment

Originally posted by verjil View Post
            ไม่เคยใช้ครับ เพราะรู้อยู่แล้วว่า เล่นได้ทุกเกม แม้จะปรับ High ทุกตัว
            หึหึหึหึ

หมันไส้ 55 5

มัเว็บเดียวหรอครับ ? สงสัยมานานและ

Comment

Originally posted by verjil View Post
              หึหึหึหึ

Comment

เอาไว้ดูเป็นแนวทาง

Comment

อีกอันก็ nZone.com

Comment

หึหึหึหึ
                    แต่เฟรมนี่ไม่เคยเกิน 10 เลยอ่ะดิ ล้อเล่น

ปล. GTA4 มาแล้ว Test แล้วเลย Recommended มานิดนึง เท่า Far Cry 2 พอดี

Comment

คุณพี่ verjil ขา
                      4870 ของพวกเรามันไม่ผ่าน recommend ของ War Head นะคะ
                      มันขอ 4แต้ม แต่ 4870 มันบอกมีแค่ 3 นะคะ
                      แต่มัน recommend 8800 แทนนะคะ
                      เจ็บปวดนะคะ T_T

Comment

ผมไม่ค่อยได้ใช้หรอกเวปนี้ใช้ตอนที่เล่นไม่ได้ค่อยไป(ยังไงก้สุดได้ทุกเกมส์)แล้วเวปนี้มันบ้าๆบอๆด้วย -*-

Comment

Originally posted by ErasMazzle View Post
                          คุณพี่ verjil ขา
                          4870 ของพวกเรามันไม่ผ่าน recommend ของ War Head นะคะ
                          มันขอ 4แต้ม แต่ 4870 มันบอกมีแค่ 3 นะคะ
                          แต่มัน recommend 8800 แทนนะคะ
                          เจ็บปวดนะคะ T_T
                          ช่างมันครับ เกมตระกูล Crysis ผมไม่เคยอยากเล่นสักภาค ความจริงคือ พวก FPS ผมไม่ได้เล่นเลย........

เรโซลูชั่น 1360*768 รัน 200กว่าเฟรม ลื่นโหดๆ

ยังไงเกมที่ผมเล่น ปรับ High หมด ก็ลื่นอยู่ดี
                          เน้น TPS อ่ะ

1360*768 รัน 200กว่าเฟรม ลื่นโหดๆ
                          Last edited by verjil; 9 Nov 2008, 09:38:09.

Comment

Working...
                          X