Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมราคาทำไมมันขึ้นเรื่อยแบบนี้ง่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมราคาทำไมมันขึ้นเรื่อยแบบนี้ง่ะครับ

เดินพันทิพย์มาเทียบกับอาทิตย์ที่แล้วมันราคามีแต่คงตัวกับขึ้นตลอด

แพงยังกะทองคำ ขึ้นตามราคาทองคำแน่ๆ

Comment

ช่วงไตรมาส3-4 โรงงานผลิตมันลด-หยุดการผลิตคับ

ทำให้ของน้อยลง ราคามันจึงสูงขึ้น เป็นกลไกตลาดน่ะคับ

Comment

Originally posted by sprite View Post
        ช่วงไตรมาส3-4 โรงงานผลิตมันลด-หยุดการผลิตคับ

ทำให้ของน้อยลง ราคามันจึงสูงขึ้น เป็นกลไกตลาดน่ะคับ
        มาหยุดตอนผมจะซื้อใหม่ เซงจริงๆ

Comment

ผมก็เพิ่งซื้อนี้เอง 1G/400 kington 4200บาท-*-

Comment

Working...
          X