Announcement

Collapse
No announcement yet.

C5 ฝุ่นตะแกรงด้านหน้าเยอะมาก ทำไงดี ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TNTm64 View Post
    แนะนำ ดรายเป่าผม ครับ ปรับลมเป็นลมเย็นหน่อยก็แจ่มแล้ว
    เป่าแล้วครับ~* มีแต่ลม ฝุ่นไม่ออกครับท่าน ^^

Comment

Originally posted by virgo View Post
      เป่าแล้วครับ~* มีแต่ลม ฝุ่นไม่ออกครับท่าน ^^
      ก็ มันจะมีที่เป่า อ่ะ เป็นรูป กลม ๆ ไม่รู้คือไร แต่ไว้ใช้ เป่า พวกล้างแอร์ อ่ะ ตอนเป่าแห้ง

แล้วเอาแปลงทาสี อ่อน ๆ ปัด เอานะ จะดี

Comment

Working...
      X