Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทําคอมให้รีสตาท แล้วกลับเป็นเหมือนเดิม แบบร้านเนท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทําคอมให้รีสตาท แล้วกลับเป็นเหมือนเดิม แบบร้านเนท

ทําคอมให้รีสตาท แล้วกลับเป็นเหมือนเดิม แบบร้านเนท ....

ชื่อโปรแกรมอะไรหรอคับ จะเอามาใช้กับคอมโรงเรียนคับ รบกวนผู้รู้ทีนะคับ

ขอบคุณคับ ^^

Deep Freeze

Comment

norton goback

Comment

ตามนั้นครับ - -

Comment

Originally posted by ebuzzz View Post
          Deep Freeze
          ใช้อยุ่ครับก็ดีมาก

Comment

Originally posted by ebuzzz View Post
            Deep Freeze
            ^+1 แต่ผมชอบลืมเอางานไว้ desktop เปิดเครื่องมาหายทุกที

Comment

Shadow User

Comment

Deep Freeze อีกเสียงครับ ผมมีอยู่ จะเอาบอกได้

Comment

Deep Freeze +1

Comment

Originally posted by tnvinz View Post
                    ทําคอมให้รีสตาท แล้วกลับเป็นเหมือนเดิม แบบร้านเนท ....

ชื่อโปรแกรมอะไรหรอคับ จะเอามาใช้กับคอมโรงเรียนคับ รบกวนผู้รู้ทีนะคับ

ขอบคุณคับ ^^
                    Norton Go Back อะป่าวคับ ที่ใช้ในมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ มันจะ Restart แล้วกลับเป็นค่าเดิมก็ต่อเมื่อ Hdd มีการเขียนหรืออ่านมากปกติ ยิ่งเยอะก็ยิ่ง Restart เร็วครับ

Comment

ขอบคุณคร้าบบ

Comment

Recovery Genius ครับ ใช้ง่ายดี

Comment

Recovery Genius
                          ที่ ม. ใช้ ดีป่าวไม่รู้ ไปใช้ทีไรมันก็หน้าตาเหมือนเก่าทุกที

แต่เครื่องอืดๆ ไงก็ไม่รู้ช่วงแรกๆ ที่เปิดโปรแกรม พอมันเข้า ram ไปรอบละ ก็ไม่เป็นละ

Comment

Working...
                          X