Announcement

Collapse
No announcement yet.

N/Bคืออะไรเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• N/Bคืออะไรเหรอครับ

เหอๆ

ตัวย่อ โน๊ตบุ๊คมั้งครับ
    ------------------
    ถ้า m/b จะเป็น เมนบอร์ดครับ

Comment

อ่าๆ ที่ผมเข้าใจนี่ถูกไหมครับ 1024/667 CORSAIR N/B นี่คือแรม Note Book เหรอครับ เหอๆ

Comment

Originally posted by darkboxs View Post
        อ่าๆ ที่ผมเข้าใจนี่ถูกไหมครับ 1024/667 CORSAIR N/B นี่คือแรม Note Book เหรอครับ เหอๆ
        ---------------------------------------
        ครับ น่าจะเป็นแรมโน๊ตบุ๊คครับ

Comment

แล้วถ้าเป็น northbridge อ่ะครับ ชิบเซ็ตบนบอร์ดอ่ะ

Comment

น้อง โบ มั้ง N/B นะ ^^"

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              น้อง โบ มั้ง N/B นะ ^^"
              มาเนียน

Comment

Notebook นั่นแหละครับ อย่าให้เป็นอย่างอื่นเลย อิอิอิ เดี๋ยวงง

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                  Notebook นั่นแหละครับ อย่าให้เป็นอย่างอื่นเลย อิอิอิ เดี๋ยวงง
                  เอาแบบนี้ก็ดีคับได้ไม่งง

Comment

มันคือสะพานเหนือครับ

Comment

Working...
                    X