Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเล่นๆ คอมอยู่แล้วมัน reboot เอง นี่น่าจะเป็นที่อะไรได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเล่นๆ คอมอยู่แล้วมัน reboot เอง นี่น่าจะเป็นที่อะไรได้บ้างครับ

ถ้าเล่นๆ คอมอยู่แล้วมัน reboot เอง นี่น่าจะเป็นที่อะไรได้บ้างครับ
    เซ็ง เล่นๆ แล้วก็ restart

มีหลายสาเหตุครับ ติดไวรัส หรือไม่ก็เครื่องร้อนเกิน มีอีกมากมายครับ

Comment

ก่อนรีบุ๊ด อาการเป็นเยี่ยงไรล่ะครับท่าน ค้างมั้ย ภาพแตกมั้ย หรือดับส่งเดช
      ความถี่***งแค่ไหน เปนบ่อยมั้ย ต้องบอกละเอียดๆอ่ะครับ
      บางทีผมเตะปลั๊กก็รีบุ๊ดเองนะ 55+อาจเป็นได้ทั้งซอฟต์แวร์ ฮาร์ดแวร์ครับ

Comment

มีหลายสาเหตุครับ
        PSU
        ความร้อน
        OC
        RAM

Comment

os เสียหาย
          จากการลง os ไม่สมบูรณ์
          ถ้าผิดพลาดไม่มาก วินโดว์
          จะทำการตรวจสอบ os โดย
          รีบุ๊ทใหม่ หนักนักจะขอ CD
          ถ้ายังไม่ได้ เราต้องลง os
          ใหม่

Comment

ชอบอนิเมชั่นคุณ wikorn มาตั้งนาน
            ดูแล้ว น่ารัก ฉอเลาะ คิคุ
            ตอนนี้แก่ไปแล้วมั๊งครับ 5 5 5

Comment

Originally posted by ECHO View Post
              ชอบอนิเมชั่นคุณ wikorn มาตั้งนาน
              ดูแล้ว น่ารัก ฉอเลาะ คิคุ
              ตอนนี้แก่ไปแล้วมั๊งครับ 5 5 5
              ถ้าชอบจริง เอานี้ไปครับ
              http://alyssachia.clubdara.com/

Comment

โห..เปนอย่างนี้นี่เอง งามมั่กๆ
                มิน่า คุณWikorn ถึง
                เอามาทำ image Ready เปนที่ประเทืองสายตา นั่นเอง

Comment

Working...
                X