Announcement

Collapse
No announcement yet.

Abit NF7-s v.2 เดือดร้อนก้าบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Abit NF7-s v.2 เดือดร้อนก้าบบบ

ปิดกระทู้คับ
    ขอขอบคุณท่าน zonest009 ที่ส่งแผ่นมาให้วันนี้ และขอบคุณOCZมาณ.นี้ด้วยคับ
    Last edited by nmo_ok; 21 Mar 2008, 19:51:54.

download เอาไม่ได้เหรอครับ

Comment

http://www.abit.com.tw/page/en/downl...YPE=Socket%20A

ลองโหลดดูครับ

Comment

Originally posted by Xneon View Post
        download เอาไม่ได้เหรอครับ
        ก่อนหน้านี้ลองโหลดจากเวบเอบิทไต้หวันแล้วคับ โหลดเสร็จลง..ไม่สมบูรณ์ไม่ได้คับ โหลดเป็นชม.แนะ

Comment

ใครมีอัพจากแผ่นหรือไรด์ให้ผมหน่อยค้าบบบ

Comment

ถ้างั้นลองโหลดตัว Nf7-s ธรรมดามาดูก่อนอ่ะคับ เผื่อได้

หรือไม่อีกทางนึง ลองโทรไปถามจากประกันที่เราซื้อมาอ่ะครับ(ผมไม่มั่นใจว่า Saveway หรือป่าว)

ว่าพอจะมี Driver รุ่นเก่าๆ เหลือบ้างมั้ย

ป.ล.ขอโทษอย่างสูงเรยนะครับ ที่ช่วยอะไรไม่ค่อยได้ -*-

Comment

Originally posted by ด.ช.อื๋อ View Post
              ถ้างั้นลองโหลดตัว Nf7-s ธรรมดามาดูก่อนอ่ะคับ เผื่อได้

หรือไม่อีกทางนึง ลองโทรไปถามจากประกันที่เราซื้อมาอ่ะครับ(ผมไม่มั่นใจว่า Saveway หรือป่าว)

ว่าพอจะมี Driver รุ่นเก่าๆ เหลือบ้างมั้ย

ป.ล.ขอโทษอย่างสูงเรยนะครับ ที่ช่วยอะไรไม่ค่อยได้ -*-
              ขอบคุณ เดี๋วลองโทรคับ

Comment

เพิ่งขายบอร์ดไปอ่ะ เวรกำ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                  เพิ่งขายบอร์ดไปอ่ะ เวรกำ
                  ฝากไปไรด์ส่งพร้อมบ็อกหน่อยจิ

Comment

ดุน

Comment

ห้องนี้มานเงี้ยบบบบบบบเงียบ

Comment

Driver Past 1 :: http://file.citecclub.org/download.php?id=83930FCB
                        Driver Past 2 :: http://file.citecclub.org/download.php?id=04F7DD2C

ปล. โหลดเสร็จแล้ว PM มาบอกผมด้วยนะ จะได้ลบไฟล์

Comment

เอ...จขกท.ได้เข้ามาเช็คไหมเอ่ย...แต่ผม PM ไปให้แล้วหล่ะ ได้ไม่ได้ยังไงก็บอกนะครับ
                          อันที่ผมอัพให้นี้ คัดลอกมาจากแผ่นเลยนะ

Comment

ไม่ทราบว่าได้หรือยัง ผมลองโหลดลงมา แตกไฟล์ได้ปรกติครับ

ปล. WinZiP นะ

Comment

เสียดาย ผมขายไปแล้วอ่าคับ

ไม่ได้เก็บแผ่นไว้ด้วยสิ

Comment

Working...
                              X