Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอทราบราคา X3 ณ ปัญจุบัน หน่อยก๊าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อิอิ ผมซื้อมาแพงด้วย เห็รท่านๆๆบอกกัน2300 แต่วันนี้ P&Y ปิดหรือเปิดสายก็ไม่รู้ บายโมงยังไม่เปิดผมก็รีบกลับบ้านเดียว แม่เห็นด่าอีก เลย ไปซื้อตรงชั้น3 ข้างบรรดันลืน 2500 - -ไม่ลดให้ซักบาท (หนักมากๆๆๆ)
    ผมขอถามอีกข้อครับ ทำไมวอลุม แบ่ง ซ้ายขวา ผมมัน เบ้ ขวาอะ ไม่ตรงกลางแหะ ปกติปะครับ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
      อิอิ ผมซื้อมาแพงด้วย เห็รท่านๆๆบอกกัน2300 แต่วันนี้ P&Y ปิดหรือเปิดสายก็ไม่รู้ บายโมงยังไม่เปิดผมก็รีบกลับบ้านเดียว แม่เห็นด่าอีก เลย ไปซื้อตรงชั้น3 ข้างบรรดันลืน 2500 - -ไม่ลดให้ซักบาท (หนักมากๆๆๆ)
      ผมขอถามอีกข้อครับ ทำไมวอลุม แบ่ง ซ้ายขวา ผมมัน เบ้ ขวาอะ ไม่ตรงกลางแหะ ปกติปะครับ
      ไม่ปรกติครับ
      ของผมตรงนะ

Comment

ไอตรง กึกมันไม่อยู่กลาง อะ -*- แง้ว

Comment

วันนี้เพื่อนมันซื้อ X2 มา 1590 ตัวโชว์หน้าร้าน ท่าทางจะโดนเบิร์นมาเยอะ

เลยยืมมาเล่น ปรากฏว่า มันไม่ได้ดีกว่า minicomponent ผุๆที่บ้านเลย ผิิดหวัง

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
            ไอตรง กึกมันไม่อยู่กลาง อะ -*- แง้ว
            ผมว่าเสียงไปเบี่ยวก็พอแล้วอ่ะครับ
            เบี้ยวหน่อยคงไม่เป้นไร แต่ตอนขายต่ออาจจะโดนกดราคา

Comment

คิดว่ามันน่าจะ ดึง ออกเหมือน วอลุม กีตาร์ ได้ อิอิ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                วันนี้เพื่อนมันซื้อ X2 มา 1590 ตัวโชว์หน้าร้าน ท่าทางจะโดนเบิร์นมาเยอะ

เลยยืมมาเล่น ปรากฏว่า มันไม่ได้ดีกว่า minicomponent ผุๆที่บ้านเลย ผิิดหวัง
                ว้าวท่านเรื่อก็เล่น ส่งสัย ของมนแรงจริง 1590 มินิมันเกือบหมืน โซนี ใช่รึป้ว อิอิ

Comment

x3 ... แผ่น 200 เพ่! ไทย จีน ญี่ปุ่น ฝรั่ง

Comment

-*- ดีไม่บอก 3คอ

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                      x3 ... แผ่น 200 เพ่! ไทย จีน ญี่ปุ่น ฝรั่ง

เรื่มกลายแล้วท่านๆๆ

Comment

Working...
                      X