Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมขอความรู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมขอความรู้หน่อยครับ

ผมจะทดแรมให้เป็น1:1ต้องทำยังงัยนะครับแล้วค่าCL 4-4-4-12 2t trfc3 นี้ผมปรับถูกปะครับตามรูปนะครับแล้วค่าTRFCนี้มันดูตรงไหนเหรอครับ

สุดท้ายนี้ผมจะเข็นครกตัวนี้ไปถึง3Gต้องปรับอะไรเพิ่มเหรอเปล่าครับเพราะผมลองมา3วันและมะได้สักทีค่า HT ต้องปรับเท่าไร่เหรอครับ ขอบคุณครับ

รูปใหญ่จัง - -'

Comment

Originally posted by Relaxza View Post
      รูปใหญ่จัง - -'
      โทดทีนะครับคือผมเซฟจากจอ32"นะครับแล้วผมปรับขนาดให้เล็กลงไม่เป็นนะครับแหะๆ

Comment

ดันๆรอคนมาตอบครับ

Comment

เมื่อรัยจะมีคนตอบน่า

Comment

Working...
          X