Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 5.1 ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กลางๆก็ Divoom แหละคับ

Comment

x5 ครับท่าน 8000พอดี..

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
        กลางๆก็ Divoom แหละคับ
        แล้ว Divoom จะเป็นรุ่นไหนเหรอคับ Xforce-1H เหรอเปล่าคับ แล้วมันราคาเท่าไร+หาซื้อได้ที่ไหนอะคับ

Comment

Originally posted by Gil-wutdy View Post
          แล้ว Divoom จะเป็นรุ่นไหนเหรอคับ Xforce-1H เหรอเปล่าคับ แล้วมันราคาเท่าไร+หาซื้อได้ที่ไหนอะคับ
          อยากได้ตัวนี้เหมือนกันครับ ไม่รู้ซื้อที่ไหน ก็อปได้เนียนดี
          Last edited by camera; 31 Aug 2008, 22:25:33.

Comment

Originally posted by Gil-wutdy View Post
            เคยลองฟัง EACAN แล้วผมว่าไม่ค่อยเวิร์ก ผมเลยจะไปลองฟัง X3 ดู มีใครพอแนะนำร้านที่ไว้ใจได้ใน pantip บ้างมั้ยคับ....แล้วเจ้าตัว X3 เสียงใสมั้ยคับ เพราะตอนนี้ผมใช้ Altec อยู่เป็น 2.1 เสียงเบสก็พอ ok แต่ความใสมันไม่ดีเลยอะคับ...เคยลองฟังที่ใสๆก็อย่าง Yamaha กับ BOSE แต่อันนั้นเกินเอื้อม

ถ้าจะหาเสียงใส+เบสดี เป็น5.1 หายากคับเพราะจะเอาจริงๆๆๆ อย่างที่บอกคือ ราคา12000 ขึ้นแน่ๆๆอะคับ

แต่ถ้าเสียงใกล้เคียงสุดในงบที่กำหนดก็คง Divoom ละคับ

ส่วนX3กับX540 หาฟังได้ที่พันทิพย์ชั้น3 ร้านP&Yคับ มีให้เทสนะคับ

Comment

แอบมาอ่านกำลังอยากได้ 5.1 มาดูหนังอยู่เลย งบก็ไม่ต่างกันมาก ดันไปในตัวด้วยครับ

Comment

แต่ละตัว แต่ละรุ่น

ราคาบาดกระเป๋าตังแทบฉีก

Comment

Originally posted by camera View Post
                  อยากได้ตัวนี้เหมือนกันครับ ไม่รู้ซื้อที่ไหน ก็อปได้เนียนดี
                  ผมเคยเจออยู่ชั้น 4 พันทิพ อ่าครับท่านพี่ คาเมร่า แหะๆ

ที่ร้าน มี x27 ของไมโครแล็บ ด้วยมั้งรู้สึก

ถ้าจำไม่ผิดรุ่นนะ แหะๆ

Comment

ต้องไปลองจิ้มดูซะและ

Comment

Working...
                    X