Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกทีครับ 3ตัวนี้ หรือ ตัวอื่นงบ1500บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกทีครับ 3ตัวนี้ หรือ ตัวอื่นงบ1500บาท

ช่วยเลือกทีครับ 3ตัวนี้

Achilles S1284
    RED SCORPION S1283
    CM Hyper 212

ตัวไหน คุ้ม+สวย+ดี
    ไม่ก้แนะนำตัวอื่น งบไม่เกิน 1500บาท ทีครับ (soc 775)

THANKS

2ตัวบนไม่ต่างกันมากครับพอกัน 1284 จะได้เปรียบนิดหน่อย มี4ท่อ
    ส่วน แมงป่อง ก็โอครับ ซิ้งสวยดี เรียบๆบางกว่า 1284นิ๊ดหน่อย สวยใช้ได้
    แล้วแต่ชอบเลย

Hyper 212 เทียบกับ2ตัวบน คนละเรื่องครับ หึหึ เคยลองแล้วครับ อันนี้ยืนยัน

Comment

เพิ่มอีกนิดนึงแล้วซื้อ Tuniq ครับรับรองคุ้ม

Comment

Tuniq เสียงดังครับ เหอๆ

Comment

Originally posted by vani11ass View Post

2ตัวบนไม่ต่างกันมากครับพอกัน 1284 จะได้เปรียบนิดหน่อย มี4ท่อ
          ส่วน แมงป่อง ก็โอครับ ซิ้งสวยดี เรียบๆบางกว่า 1284นิ๊ดหน่อย สวยใช้ได้
          แล้วแต่ชอบเลย

Hyper 212 เทียบกับ2ตัวบน คนละเรื่องครับ หึหึ เคยลองแล้วครับ อันนี้ยืนยัน
          คนละเรื้งนี้ดีกว่าหรือไม่ครับ

ผมว่า red scorpion ดีกว่านะ 3 ไปป แต่โดนตัว cpu หมด
          Achilles มันโดน เต็ม 2 ครึ้ง 2 หรือผมเข้าใจผิด - * -

Achilles กี่บาทหรอครับ
          Last edited by sanky12123; 20 Dec 2008, 14:35:41.

Comment

หมายถึง
            ดีกว่าหน่ะครับ

ส่วนราคา Achilles พันทิพ ประมาณ1600 แมงป่อง ประมาณ 1450
            ส่วนเซียร์ Achilles ประมาณ 1550 แต่ผมต่อเค้า ได้มา1500
            แต่เซียร์ไม่มีขาย แมงป่อง -*- มีแต่ HDT-1283 ธรรมดา

ส่วนที่บอกว่า 3 ไปปโดน cpu หมด ก็จริงครับ
            แล้วที่บอกว่า เต็ม2ครึ่ง2 ก็ถูกอีกครับ

มันก็เลยพอๆกันครับ อิอิ แล้วแต่สะดวกเลย ถ้า แมงป่องก็ประหยัดได้อีกนิด ครับ

Comment

Originally posted by vani11ass View Post
              หมายถึง
              ดีกว่าหน่ะครับ

ส่วนราคา Achilles พันทิพ ประมาณ1600 แมงป่อง ประมาณ 1450
              ส่วนเซียร์ Achilles ประมาณ 1550 แต่ผมต่อเค้า ได้มา1500
              แต่เซียร์ไม่มีขาย แมงป่อง -*- มีแต่ HDT-1283 ธรรมดา

ส่วนที่บอกว่า 3 ไปปโดน cpu หมด ก็จริงครับ
              แล้วที่บอกว่า เต็ม2ครึ่ง2 ก็ถูกอีกครับ

มันก็เลยพอๆกันครับ อิอิ แล้วแต่สะดวกเลย ถ้า แมงป่องก็ประหยัดได้อีกนิด ครับ
              งั้นเดวไปสอยและ ที่ zeer ร้านข้างๆ big it ช่ายมิ ที่มี mx 2
              1500บาทๆ สู้เว้ยๆ

อีกคำถาม
              สวย+เป่ท่าวครับ สีพัดลม

Comment

โห พี่น้อง สวยมากครับ ผมถ่ายรูปในกล้องแล้ว จะเอามาลงให้ดูก็ลงไม่ได้ การ์ด ลีดเดอร์หาย USB ไม่มี
                สวยครับๆ ลองไปดูที่ร้านครับ อิอิ เค้าขายหน้าร้าน1550 ต่อเค้าซัก50บาท หรือลองต่อ 1450 55+เผื่อได้

ซื้อมาแล้ว ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะท่าน อยากเห้น

Comment

รอซื้อกับผมมั้ยเอ่ย กำลังมาเร็วๆนี้ แล้ว

Comment

Originally posted by missionman View Post
                    รอซื้อกับผมมั้ยเอ่ย กำลังมาเร็วๆนี้ แล้ว
                    ถูกกว่าเยอะป่าวละ 55+

Comment

hyper 212 1150 โกลคอม พันทิพย์

Comment

แอบมาดู กำลังมองอยู่พอดี

Comment

dun

Comment

Tuniq เสียงดังครับ เหอๆ

ใช้อยู่ไม่เห็นดังเลย ซื้อของปลอมมาป่าว

Comment

s1284 มันก็สัมผัสเต็มทุกไปป์นะ

Comment

Working...
                              X