Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง E8400 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง E8400 ครับ

กำลังจะไปซื้อ ไม่ทราบว่าตอนนี้มีกี่ rivision (ที่เห็นมี E0 กับ C0) แล้วการ O/C ต่างกันไม๊ครับ (ความร้อน ไฟ บัส)

ซื้อ E0 ดีสุด เท่าที่จับมา ใช้ไฟเดิมๆ คุณก็ลากไป 4GHz ได้สบาย

Comment

แล้วดูจากภายนอก(กล่อง-ตัว cpu) บอกได้ไหมว่าตัวไหนเป็น step ไหน

Comment

หารหัส SLB9J ได้ตัว E0 แน่นอนครับ ใช้เอาไปส่องได้กับเฉพาะ E8400 เท่านั้นนะครับ

Comment

^
          ^

แน่นอนครับก็ท่าน ๐Judas๐Iscariot๐ เล่นให้แฟนเค้ามาซื้อที่ร้านผมไปตัวนึงละ

ของเค้าดีจริง 4GHz ถึง 5GHz นิ่งๆเลย

Comment

Q6600 Revision ไหนดีกว่าหรอครับ G0 ????

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
              ^
              ^

แน่นอนครับก็ท่าน ๐Judas๐Iscariot๐ เล่นให้แฟนเค้ามาซื้อที่ร้านผมไปตัวนึงละ

ของเค้าดีจริง 4GHz ถึง 5GHz นิ่งๆเลย
              โฆษณาจัง ทีไปซื้อของที่ร้านไม่ยอมลดให้สักสลึง ซื้อที่ร้านเป็นหมื่นแล้วนา

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ เดี๋ยวต้องไปหาแว่นขยายแระ

Comment

EOtech ดีสุดครับ

Comment

Working...
                  X