Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT ใจดี เพิ่มให้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แต่แปลกๆนะ ถึงดาวสปีดมันจะไม่ขึ้นให้เท่าเดิม

แต่ใครเล่นบิทนอกมั้ง สังเกตดูมั้ยครับ วิ่งเต็มเท่าโหลดจากเว็บบิทในไทยเลย

จะมีก็ บิทจีน(ไม่รู้จีนแดงรึไต้หวันล่ะ) จะไม่เต็ม 165 แต่ก็วิ่ง 120 นะ จากเมื่อปลายปีที่แล้วไม่เคยเกิน 60 เลย

Comment

TOT หักกับผมไปแล้วตอนนี้ใช้ TRUE 2m โหลด 220k
      Last edited by denlovesoom; 7 Feb 2009, 16:37:31.

Comment

เป็นบางครังป่าวครับ
        บาททีผมก็ขึ้นร้อยกว่า 1M พนังงานมันไปขี้หรือป่าวไม่รู้ เเต่ก็กลับมาโหลด 80เหมือนเดิม

Comment

แต่ true แพงกว่าประมาณ 300 บาทน่ะครับ
          แต่ของเค้าแรงจริงๆ ทั้งนอก และ ในเลย
          TOT แย่มาก นอกแทบจะไม่กระดิก

Comment

ผมใช้ TOT แต่ก่อนเคยโหลด 220 ตอนนี้เป็นไรไม่รุเหลือ 170 เองอ่ะ อยู่แถว ม.เกษรคับ

Comment

Working...
            X