Announcement

Collapse
No announcement yet.

Command and Conquer 3 (Tiberium Wars & Kane's wrath)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าเกมนี้หนุกมากนะครับ อิอิ ชอบมาก เล่น CO-OP อีก หุุหุ

คอมยากผมเล่นอะ ชนะเกือบทุกรอบ ไปๆมาๆ เหมือนบอทมันพัฒนาได้นะครับ มันสร้างดักทางผมหมดเลยอะ-*- แพ้ยับ-*-

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
      ผมว่าเกมนี้หนุกมากนะครับ อิอิ ชอบมาก เล่น CO-OP อีก หุุหุ

คอมยากผมเล่นอะ ชนะเกือบทุกรอบ ไปๆมาๆ เหมือนบอทมันพัฒนาได้นะครับ มันสร้างดักทางผมหมดเลยอะ-*- แพ้ยับ-*-

อัพแพทช์ป่ะล่ะ ถ้าอัพแพทช์แล้วเล่น มันก็เก่งขึ้นนะ เรื่องจริง

แพทช์ปัจจุบัน
      -Tiberium Wars 1.09
      -Kane's Wrath 1.02

Comment

[QUOTE=Firedevilz;6474780]อัพแพทช์ป่ะล่ะ ถ้าอัพแพทช์แล้วเล่น มันก็เก่งขึ้นนะ เรื่องจริง

แพทช์ปัจจุบัน
        -Tiberium Wars 1.09
        -Kane's Wrath 1.02[/Q
        อัพครับ แต่ไม่ได้เล่นนานละ

Comment

พอจะมียาแก้ไอไหมครับ คือ มีแพท แต่ไม่มียาแก้ไอน่ะ

Comment

คงหาโหลดไม่ได้แล้วสินะ

Comment

Originally posted by Firedevilz View Post
              อีกนานครับกว่าจะออกภาคต่อ (Tiberium Wars นะ) เพราะตอนนี้เขามีโปรเจ็คเกมส์ Tiberium(FPS) อยู่ ออกปี 2010 กว่า Tiberium wars จะออกภาคต่อก็ประมาณ 2012 อ่ะ ผมว่า
              เอ่อ.....โปรเจ็คนี้ EA มันยุบไปตั้งนานแล้วไม่ใช่เหรอครับ -*-

เพราะว่ามันล่าช้าไม่มีความคืบหน้า

แต่โดยส่วนตัวแล้วไม่น่ายุบเลย เกมทำเงินแท้ๆเลยนะนั่นหลังจากได้เห็น

เทรลเลอร์เปิดตัวของมันยังกับหนังฮอลีวู้ด

Comment

เกมนี้ผมเล่นทุกวันเลยคับ วันไหนไม่ได้เล่นนอนไม่หลับ ตอนนี้ติด blackhand อยู่ ปืนไฟรู้สึกว่าโหดมากๆ ถ้าเล่น blackhand ผมใช้เวลาไม่เกิน 10 นาที ก็ชนะแล้ว(ระดับยาก) ถ้าเป็น GDI ประมาน 15 นาที เพราะสร้างฐานนาน

Comment

เล่น GDI เจอ คอม แบบ Brutal ชนะครั้งเดียวเองครับ

ยากโคตรๆ ผมเล่น Red3 ยังชนะมากกว่านี้อีก (ญี่ปุ่นนะ)

Comment

GDI มันต้องมีบอทเล่นด้วยครับถึงจะดี เดี่ยวๆไม่รุ่ง-*-

Comment

ตอนนี้หาโหลดแพทช์ kanewrath 1.02 อยู่ครับ ปล.ใครมียาแก้ไอ 1.02 หลังไมค์หน่อยครับ อยากเล่นมากๆครับ

Comment

เหอๆ ผมมี .... 1.02 อ่ะนะ ....... มันนานแล้วนะ แพทช์ตัวนี้

เออ เห้น ภาค 4 ยัง จะออกแล้วนะ น่าเล่นดี ยูนิตเก่าเยอะอีกแล้ว 555+

Comment

Working...
                        X