Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสำรวจ[GTX275]ในท้องตลาดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสำรวจ[GTX275]ในท้องตลาดหน่อยครับ

ตอนนี้GTX275ออกมาสู่ท้องตลาดกี่ตัวแล้วครับ

เท่าที่ผมเห็นมีสองตัว

1. Asus ที่ goalcomp (ตัวนี้ออกมาตัวแรกเลย)
    http://goalcomp.com/product.detail_241145_th_2162736

2. Inno ที่ jedi (ตัวนี้ราคาถูกกว่าAsusมาก)
    http://jedicool.com/product.php?id=1240

ใครเห็นเว็บอื่น หรือ วางขายแล้วแต่ยังไม่อัพขึ้นเว็บ ก็ช่วยบอกกันหน่อยฮะ

ดัน ๆ ..

แล้วไป นอน ..

^^

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

ขอบคุณฮับ

ส่วนตัวผมนั้นเพิ่งตื่น

Comment

อินโนถูกดีครับ เห็นอานิสงส์ของการ์ดแดงหรือยังครับคราวนี้้

เดี๋ยวรอเผื่อ 4890 เผื่อจะลดลงมั่ง

Comment

Originally posted by _d View Post
            อินโนถูกดีครับ เห็นอานิสงส์ของการ์ดแดงหรือยังครับคราวนี้้

เดี๋ยวรอเผื่อ 4890 เผื่อจะลดลงมั่ง
            เห็นชัดเจนมากๆเลยอ่ะ สำหรับ4890 ที่เข้ามา

INNO ผมไม่เคยใช้ด้วย เป็นไงมั่งอ่ะครับ

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
              เห็นชัดเจนมากๆเลยอ่ะ สำหรับ4890 ที่เข้ามา

INNO ผมไม่เคยใช้ด้วย เป็นไงมั่งอ่ะครับ
              ซื้อการ์ด ผมว่าเลือกที่ประกันดีกว่า ถ้าเรื่องความแรงคงไม่ต่างกันมากมาย วัสดุอาจต่างกันบ้างเล็กๆน้อยๆ

ส่วนอินโนก็ไม่ได้ขี้ริ้ขี้เหร่อะไรหรอกครับ แถมอินโนยังเป็นพาร์ทเนอร์เหนียวแน่นของค่ายเขียวที่ผลิตแต่การ์ดค่ายเขียวอย่างเดียวด้วยน่ะ

Comment

รอของ winfast กะ Evga ราคาคงไม่น่าเกิน 10500.- คริๆ

Comment

รออีกแปปเดียวมาเป็นขบวน

Comment

เจอราคา ASUS ที่ HWH 11690.- เข่าอ่อนเลยตรู กำ

Comment

หง่ะ จะต้องซื้อวันที่23นี่แล้ววว -o-

ใจจริงอ่ะ อยากรออยู่แล้วครับ

รับกวนถามเรื่องประกันหน่อย มีตัวไหนแนะนำมั่ง

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                        เจอราคา ASUS ที่ HWH 11690.- เข่าอ่อนเลยตรู กำ
                        นั่นสิ โก่งราคามากๆอ่ะ

เห็นในเว็บเมืองนอกมันถูกกว่านี้เยอะ

แต่ลุงเม็กมีขนหน้าแข้งเยอะ ร่วงไม่หมดหรอก อิอิ
                        Last edited by MuMaZor; 20 Apr 2009, 10:35:14.

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                          นั่นสิ โก่งราคามากๆอ่ะ

เห็นในเว็บเมืองนอกมันถูกกว่านี้เยอะ

แต่ลุงเม็กมีขนหน้าแข้งเยอะ ร่วงไม่หมดหรอก อิอิ
                          แต่ว่าของ Asus ผมชอบโปรแกรมเสริมนะ เคยใช้ GTX+DK อย่างแหล่มเลย

Comment

^
                            ^
                            Sohee เค้าคุยกัน - -"

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                              แต่ว่าของ Asus ผมชอบโปรแกรมเสริมนะ เคยใช้ GTX+DK อย่างแหล่มเลย
                              มันทำอะไรได้บ้างหรอครับ

Originally posted by Nihilus View Post
                              ^
                              ^
                              Sohee เค้าคุยกัน - -"
                              ป่าวว ไม่ใช่ๆสักหน่อย อิอิ

Comment

Working...
                              X