Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลงโปรแกรม turbo c ช่วนหน่อยครับ*-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครลงโปรแกรม turbo c ช่วนหน่อยครับ*-*

ใครลงโปรแกรม turbo c เวอร์ชั่น 3.0 หรือ 4.5 เปงช่วยสอนวิธีขั้นตอนการลงให้หน่อยนะครับ ลงไม่เปงอ่ะครับ

*มือใหม่ครับ*
    **ขอแบบละเอียดนิดนึงนะครับ ผมฉลาดน้อย พอดีไปหาวิธีลงแล้วมันไม่ละเอียดอ่ะครับ เลยไม่เข้าใจ**

ขอบคุงคร้าบบบบ..

ลงโปรแกรมไม่เป็น ??

แล้วเขียนโปรแกรมเป็น ??
    Attached Files

Comment

Originally posted by jiggapo View Post
      ลงโปรแกรมไม่เป็น ??

แล้วเขียนโปรแกรมเป็น ??
      สงสัยเหมือนกัน
      มือใหม่ๆ อย่าคิดมากครับ ผมยังใช้ 3.0 อยู่เลย
      ไม่รู้ว่าเทอมนี้ต้องเรียนอะไรบ้าง...

Comment

Working...
      X