Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Y510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ windows 7 เหมือนกันครับ
    อุปกรณ์โดยรวมทำงานได้ดีครับ เร็วกว่าวิสต้าเยอะเลย
    กล้องใช้ได้ไม่ค่อยดีครับ เล่น msn เปิดได้เฉพาะตอนกด video call เท่านั้น

ช่วยแนะนำ anti virus สำหรับ 64bit ทีครับ ใช้ตัวไหนดี
    ขอบคุณครับ

Comment

• คะแนนเทียบกับ vista
      Attached Files

Comment

• +

Comment

• คะแนนเทียบกับvistaของผมขึ้นเยอะเหมือนกัน

Comment

• >>>>>>

Comment

• แบตผมเดี๋ยวนี้ ทำไมมันขึ้นแค่ 30 นาทีเองโดยไม่เสียบปลั๊ก หลังจากชาร์ตเต็มที่ มีใครเป็นอย่างนี้บ้างครับ สาเหตุอาจมาจากตอนใช้ ผมเสียบแบตและปลั๊กพร้อมกันตลอด หรือปล่าวครับ

Comment

• แบต มันเสื่อม ป่าวครับ

Comment

• Originally posted by lancha View Post
                  ใช้ windows 7 เหมือนกันครับ
                  อุปกรณ์โดยรวมทำงานได้ดีครับ เร็วกว่าวิสต้าเยอะเลย
                  กล้องใช้ได้ไม่ค่อยดีครับ เล่น msn เปิดได้เฉพาะตอนกด video call เท่านั้น

ช่วยแนะนำ anti virus สำหรับ 64bit ทีครับ ใช้ตัวไหนดี
                  ขอบคุณครับ
                  ผมใช้ Norton Internet Security 2010 ครับ ตัวนี้รองรับ Windows 7 32 and 64 bit ครับ

Comment

• แว็ปมาเยี่ยมบ้าน y510 หลังจากไม่ได้เข้ามานานครับ

Comment

• มีปัญหาจะถามอะครับ ผม ใช้ Y510 อะครับ เล่นเนต ในห้องแอร์มาน อุนพูท 85-86 องศาอะครับ เล่น ยำห 2009 มานไป 120 เลยอะครับ มานมีปัญหาอารายไหมอะครับ แล้วต้องทำยังไงอะครับ

Comment

• แก้ข้อความข้างบนครับ เล่น pes 2009 อุนภูมิ มาน 120 องศาเลยครับ

Comment

• อุณหภูมิสูงจังครับผม

Comment

• >>>

Comment

• a

Comment

• คือ ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ ผมใช้ ตัว lenovo G450 p7450 ปรากฏว่าตอนบันทึกเสียง ในแท็บ REcording ไม่มี stereomix ให้เลือกอะครับ เลยบันทึกเพลงไม่ได้เลย บันทึกทึกได้แต่เสียงไมค์ เป็นดีเจแคมฟร๊อกก็ไม่ไก้เพราะเสียงไม่ออก พอจะมีวิธีแก้ไขใหมครับ ผมหาวิธีจนปวดหัวมึนตึบแล้ว

Comment

Working...
                                X