Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดับเบิ้ลคลิ๊กแล้วเข้าเนโร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดับเบิ้ลคลิ๊กแล้วเข้าเนโร

ผมโหลดบิทมาไฟล์1 พอดับเบิ้ลคลิ๊กแล้วมันไปเข้าเนโรให้เราไรท์อ่ะครับ ต้องทำไงให้มันเปิดได้อ่ะครับ ไฟล์แค่17เม็กเองครับ

ไพล์เป็น .ISO รึเปล่าครับถ้าใช้ก็ไรท์ไปได่้เลยครับ (ผมก็งงอยู่เคยโหลดมาแค่ไม่กี่ mb พอใช้ win rar แตกออกมาได้ 700 mb บางอันได้เป็น GB ก็มี)

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
      ไพล์เป็น .ISO รึเปล่าครับถ้าใช้ก็ไรท์ไปได่้เลยครับ (ผมก็งงอยู่เคยโหลดมาแค่ไม่กี่ mb พอใช้ win rar แตกออกมาได้ 700 mb บางอันได้เป็น GB ก็มี)
      น่าจะใช่อ่ะครับ

Comment

ไม่ก็เป็น .nrg

Comment

Originally posted by heroin View Post
          ไม่ก็เป็น .nrg
          ใช่ครับอันนี้แหละ 17m เองลองไรท์แล้ว
          ครับ

Comment

Working...
          X